Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 239 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 109 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 109 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,64%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 106.338.667.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.116.633.147 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,64%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 106.338.667.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.116.633.147 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO như sau:
- Là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 27 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
15/05/2025 08:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
15/05/2025 08:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LẬP THÀNH HƯNG YÊN
06/05/2025 16:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BMB đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUANG HƯNG
23/04/2025 21:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 09:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình San nền 02 khu cát táng và trồng cây xanh 02 tuyến đường giao thông trục chính thuộc Nghĩa trang thôn An Nhuế, Duyên Linh xã Đình Cao, huyện Phù Cừ, phục vụ GPMB dự án đường Tân Phúc - Võng Phan (giao ĐT.378), tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO với 6 gói thầu.
10/04/2025 11:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển San nền 02 khu cát táng và trồng cây xanh 02 tuyến đường giao thông trục chính thuộc Nghĩa trang thôn An Nhuế, Duyên Linh xã Đình Cao, huyện Phù Cừ, phục vụ GPMB dự án đường Tân Phúc - Võng Phan (giao ĐT.378), tỉnh Hưng Yên.
10/04/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BMB đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 15:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG NGUYÊN HƯNG YÊN
03/04/2025 16:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN ANH HƯNG YÊN
03/04/2025 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
15/05/2025 08:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
15/05/2025 08:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình San nền 02 khu cát táng và trồng cây xanh 02 tuyến đường giao thông trục chính thuộc Nghĩa trang thôn An Nhuế, Duyên Linh xã Đình Cao, huyện Phù Cừ, phục vụ GPMB dự án đường Tân Phúc - Võng Phan (giao ĐT.378), tỉnh Hưng Yên với 6 gói thầu.
10/04/2025 11:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG NGUYÊN HƯNG YÊN
03/04/2025 16:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN ANH HƯNG YÊN
03/04/2025 15:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đăng tải KHLCNT Cải tạo cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Đình Cao với 4 gói thầu.
03/04/2025 15:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHẢI AN
12/03/2025 15:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANG
17/02/2025 14:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TIÊN LỮ
17/02/2025 14:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP LONG AN
17/02/2025 11:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
15/05/2025 08:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
15/05/2025 08:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LẬP THÀNH HƯNG YÊN
06/05/2025 16:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BMB đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUANG HƯNG
23/04/2025 21:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 09:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình San nền 02 khu cát táng và trồng cây xanh 02 tuyến đường giao thông trục chính thuộc Nghĩa trang thôn An Nhuế, Duyên Linh xã Đình Cao, huyện Phù Cừ, phục vụ GPMB dự án đường Tân Phúc - Võng Phan (giao ĐT.378), tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO với 6 gói thầu.
10/04/2025 11:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển San nền 02 khu cát táng và trồng cây xanh 02 tuyến đường giao thông trục chính thuộc Nghĩa trang thôn An Nhuế, Duyên Linh xã Đình Cao, huyện Phù Cừ, phục vụ GPMB dự án đường Tân Phúc - Võng Phan (giao ĐT.378), tỉnh Hưng Yên.
10/04/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BMB đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 15:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG NGUYÊN HƯNG YÊN
03/04/2025 16:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN ANH HƯNG YÊN
03/04/2025 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 239 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải 22 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO đã đăng tải 107 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÌNH CAO có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Lời nói như con ong nó có mật và có ngọc. "
Ngạn ngữ Anh