Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.970.031.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.960.062.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.970.031.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.960.062.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG DUY TIẾN
04/07/2025 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải TBMT Gói thầu 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/10/2024 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
01/10/2024 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình
01/10/2024 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà tiếp dân và bộ phận một cửa Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết, huyện Yên Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết với 5 gói thầu.
08/09/2024 09:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà tiếp dân và bộ phận một cửa Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết, huyện Yên Thủy.
08/09/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
30/08/2023 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
30/08/2023 16:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Xây dựng đường bê tông đoạn từ ông Phi, xóm Nam Thái đến nhà bà Hằng, xóm Mền 1, xã Đoàn Kết, huyện Yên Thuỷ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ ĐẠI AN
30/08/2023 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Xây dựng đường bê tông đoạn từ ông Phi, xóm Nam Thái đến nhà bà Hằng, xóm Mền 1, xã Đoàn Kết, huyện Yên Thuỷ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2023 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01:Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH NAM 88, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG DUY TIẾN
04/07/2025 16:43
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01:Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2024 18:10
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đăng tải TBMT Gói thầu 01:Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/10/2024 10:23
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
01/10/2024 09:45
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình
01/10/2024 09:44
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà tiếp dân và bộ phận một cửa Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết, huyện Yên Thủy với 5 gói thầu.
08/09/2024 09:01
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
30/08/2023 16:59
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
30/08/2023 16:57
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Xây dựng đường bê tông đoạn từ ông Phi, xóm Nam Thái đến nhà bà Hằng, xóm Mền 1, xã Đoàn Kết, huyện Yên Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ ĐẠI AN
30/08/2023 16:46
Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình: Xây dựng đường bê tông đoạn từ ông Phi, xóm Nam Thái đến nhà bà Hằng, xóm Mền 1, xã Đoàn Kết, huyện Yên Thuỷ với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2023 19:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG DUY TIẾN
04/07/2025 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải TBMT Gói thầu 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/10/2024 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
01/10/2024 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Minh Hòa Bình
01/10/2024 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà tiếp dân và bộ phận một cửa Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết, huyện Yên Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết với 5 gói thầu.
08/09/2024 09:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà tiếp dân và bộ phận một cửa Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết, huyện Yên Thủy.
08/09/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG
30/08/2023 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
30/08/2023 16:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Xây dựng đường bê tông đoạn từ ông Phi, xóm Nam Thái đến nhà bà Hằng, xóm Mền 1, xã Đoàn Kết, huyện Yên Thuỷ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ ĐẠI AN
30/08/2023 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Xây dựng đường bê tông đoạn từ ông Phi, xóm Nam Thái đến nhà bà Hằng, xóm Mền 1, xã Đoàn Kết, huyện Yên Thuỷ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2023 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đoàn Kết có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hầu hết con người… giống như chiếc lá lướt chao đảo trong không trung, rung rinh, và rơi xuống mặt đất. Nhưng một số người lại giống như những vì sao đi theo một con đường xác định: gió không chạm tới họ, họ có bên trong mình chỉ dẫn và con đường. "
Hermann Hesse
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.