Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.228.985.096 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.156.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.228.985.096 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.156.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG THÀNH PHÁT
09/10/2023 11:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2023 18:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đài truyền thanh xã Đồng Phú, huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với 5 gói thầu.
29/07/2023 19:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đài truyền thanh xã Đồng Phú, huyện Chương Mỹ.
29/07/2023 19:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VIỆT
19/04/2023 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 14:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2023 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp hạng mục: Phá dỡ, San nền, tường chắn đất, kỳ đài, mộ liệt sỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VIỆT
07/12/2022 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây lắp hạng mục: Phá dỡ, San nền, tường chắn đất, kỳ đài, mộ liệt sỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2022 14:36
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Đồng Phú.
02/11/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đài truyền thanh xã Đồng Phú, huyện Chương Mỹ với 5 gói thầu.
29/07/2023 19:29
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VIỆT
19/04/2023 10:47
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn với 1 nhà thầu tham gia.
03/04/2023 15:25
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 14:07
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2023 09:11
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp hạng mục: Phá dỡ, San nền, tường chắn đất, kỳ đài, mộ liệt sỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VIỆT
07/12/2022 22:22
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp hạng mục: Phá dỡ, San nền, tường chắn đất, kỳ đài, mộ liệt sỹ với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2022 16:06
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây lắp hạng mục: Phá dỡ, San nền, tường chắn đất, kỳ đài, mộ liệt sỹ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2022 14:36
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐT XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC THÀNH
26/07/2022 00:10
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐT XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC THÀNH
26/07/2022 00:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG THÀNH PHÁT
09/10/2023 11:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2023 18:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đài truyền thanh xã Đồng Phú, huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với 5 gói thầu.
29/07/2023 19:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa đài truyền thanh xã Đồng Phú, huyện Chương Mỹ.
29/07/2023 19:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VIỆT
19/04/2023 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 14:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp hạng mục: Nhà lư bia, cổng tường rào, hạ tầng kỹ thuật sân vườn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2023 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp hạng mục: Phá dỡ, San nền, tường chắn đất, kỳ đài, mộ liệt sỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VIỆT
07/12/2022 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây lắp hạng mục: Phá dỡ, San nền, tường chắn đất, kỳ đài, mộ liệt sỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2022 14:36
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Đồng Phú.
02/11/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải 15 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Phú có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hi vọng viết thơ cho thiếu niên, cũng viết hồi ức cho người trưởng thành. Con người luôn mang theo nụ cười tiến về phía trước, nhưng quay đầu lại vẫn khó tránh khỏi thở dài. Đó là sự an bài của Thượng đế thông minh. Khi cái li sinh mệnh đã đầy mật ngọt, càng uống càng giảm vị ngon mà để lại vị đắng. "
Emerson (Mỹ)