Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.156.306.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.005.403.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.156.306.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.005.403.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông khớp nối ĐH4 đến các thôn: Arooi, Ating; Lý trình: Km0+00-Km0+957,0. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với 5 gói thầu.
20/03/2025 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Gari, huyện Tây Giang,
tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOME LUXURY VIETNAM
15/01/2025 08:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
17/10/2024 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với 1 gói thầu.
30/08/2024 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và
các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Gari, huyện Tây Giang,
tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2024 00:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Gari, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với 1 gói thầu.
05/08/2024 14:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Giao thông đến thôn Pứt (giai đoạn 02) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
04/07/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Gari công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 08:09
Ủy ban nhân dân xã Gari đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 16:35
Ủy ban nhân dân xã Gari đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông khớp nối ĐH4 đến các thôn: Arooi, Ating; Lý trình: Km0+00-Km0+957,0. với 5 gói thầu.
20/03/2025 10:49
Ủy ban nhân dân xã Gari công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
17/10/2024 13:51
Ủy ban nhân dân xã Gari công bố KQMT gói thầu Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận với 1 nhà thầu tham gia.
12/09/2024 09:17
Ủy ban nhân dân xã Gari đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:32
Ủy ban nhân dân xã Gari đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận với 1 gói thầu.
30/08/2024 11:03
Ủy ban nhân dân xã Gari đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và
các thôn lân cận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2024 17:17
Ủy ban nhân dân xã Gari đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Gari, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030 với 1 gói thầu.
05/08/2024 14:33
Ủy ban nhân dân xã Gari công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Giao thông đến thôn Pứt (giai đoạn 02).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
04/07/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông khớp nối ĐH4 đến các thôn: Arooi, Ating; Lý trình: Km0+00-Km0+957,0. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với 5 gói thầu.
20/03/2025 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Gari, huyện Tây Giang,
tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOME LUXURY VIETNAM
15/01/2025 08:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
17/10/2024 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với 1 gói thầu.
30/08/2024 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa công trình nước sinh hoạt trung tâm xã và
các thôn lân cận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Gari, huyện Tây Giang,
tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2024 00:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Gari, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari với 1 gói thầu.
05/08/2024 14:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường Giao thông đến thôn Pứt (giai đoạn 02) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gari.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
04/07/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải 13 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gari có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"An toàn lao động giống như hơi thở – nếu bạn không làm, bạn chết. "
Khuyết Danh