Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 180 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 141 gói (với 147 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 12 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 106 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,05%, Xây lắp 70,75%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 5,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.214.729.071 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 138.138.991.755 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN như sau:
- Có quan hệ với 180 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,05%, Xây lắp 70,75%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 5,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.214.729.071 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 138.138.991.755 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 13 gói thầu, trong đó trúng 13 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (12), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (9), Đà Nẵng (2), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 33 gói thầu với 10 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TV - XD KỸ THUẬT LÊ TRẦN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00041664
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Quảng Nam
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn thuỷ lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật cấp nước; thoát nước; thông tin; truyền thông
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn thuỷ lợi
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm tủ sách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
12/06/2024 15:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 bộ cồng chiêng cho 02 xã Trà Mai, Trà Vân năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với 3 gói thầu.
13/04/2024 23:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
09/04/2024 23:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm trang phục truyền thống của 03 dân tộc: Ca – dong, Xơ - đăng, Mnông thuộc Dự án 6 - Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 22:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm Cồng chiêng cho đội văn nghệ truyền thống tại 08 thôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 22:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 :Mua sắm dàn âm thanh phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các Nhà văn hóa, khu thể thao cho 07 thôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 22:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 21:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải TBMT Thi công Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/01/2024 22:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm tủ sách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2023 00:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng vùng đồng bào dân tộc thiểu số; xây dựng và phát triển phong trào đọc sách trong cộng đồng dân tộc thiểu số. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với 3 gói thầu.
22/12/2023 22:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố kết quả gói thầu Xây lắp..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TRUNG VIỆT
23/06/2025 18:17
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÙY TUYÊN
21/06/2025 20:42
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TIẾN PHÁT
12/06/2025 15:27
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂN LONG QUẢNG NAM
11/06/2025 00:56
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ ANGKORA
30/05/2025 17:19
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố KQMT gói thầu Xây lắp và thiết bị. với 3 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 10:41
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố kết quả gói thầu Xây lắp..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂN LONG QUẢNG NAM
22/05/2025 12:04
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:59
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố kết quả gói thầu Mua giống cây bảy lá một hoa (Thất diệp nhất chi hoa).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP DƯỢC LIỆU S555
08/05/2025 16:07
CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN công bố KQMT gói thầu Xây lắp. với 1 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm tủ sách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
12/06/2024 15:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 bộ cồng chiêng cho 02 xã Trà Mai, Trà Vân năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với 3 gói thầu.
13/04/2024 23:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
09/04/2024 23:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm trang phục truyền thống của 03 dân tộc: Ca – dong, Xơ - đăng, Mnông thuộc Dự án 6 - Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 22:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm Cồng chiêng cho đội văn nghệ truyền thống tại 08 thôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 22:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 :Mua sắm dàn âm thanh phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các Nhà văn hóa, khu thể thao cho 07 thôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 22:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN.
14/01/2024 21:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải TBMT Thi công Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/01/2024 22:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm tủ sách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2023 00:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng vùng đồng bào dân tộc thiểu số; xây dựng và phát triển phong trào đọc sách trong cộng đồng dân tộc thiểu số. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN với 3 gói thầu.
22/12/2023 22:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 67 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải 147 TBMT trong 141 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 114 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã đăng tải 106 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 106 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN có quan hệ với 180 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN có quan hệ với 51 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bậc hiền giả thân cận mà vẫn kính, tuy sợ hãi mà vẫn yêu, tuy yêu nhưng vẫn nhận ra những điểm xấu, tuy ghét vẫn nhận ra những điểm tốt. Tích tụ mà có thể buông, yên ổn mà có thể biến đổi. Thấy của cải không ham được, thấy khó khăn không tránh né. Không quyết cầu thắng, không cần được chia nhiều. 賢者狎而敬之,畏而愛之。愛而知其惡,憎而知其善。積而能散,安安而能遷。臨財毋茍得,臨難毋茍免。很毋求勝,分毋求多。 Hiền giả hiệp nhi kính chi, úy nhi ái chi. Ái nhi tri kì ác, tăng nhi tri kì thiện. Tích nhi năng tán, an an nhi năng thiên. Lâm tài vô cẩu đắc, lâm nan vô cẩu miễn. Ngận vô cầu thắng, phân vô cầu đa. "
Lễ Ký