Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | Theo yêu cầu của bên mời thâu: Cán bộ an toàn lao động có Trung cấp XD, có chứng chỉ hành nghề an toàn lao động hạng III. Yêu cầu của nhà thâu Cán bộ an toàn lao động có Trung cấp XD, có chứng chỉ hành nghề an toàn lao động hạng III là không phù hợp, gây hạn chế nhà thầu ( tại thời điểm hiện tại chưa có cơ quan nào cấp chứng chỉ hành nghề an toàn lao động hạng III ) Yêu cầu nhà điều chỉnh cho phù hơp, tạo điều kiện cho các doanh nghiệp tham gia công bằng. Trường hợp nhà thầu tham dự kỹ sư xây dựng có chứng chỉ bồi dưỡng an toàn lao động như vậy có đáp Ứng E-HSMT không.
Kính đề nghị Bên mời thầu xem xét điều chỉnh và có văn bản giải thích làm rõ và hướng dẫn các nội dung trên để đơn vị chúng tôi có cơ sở lập Hồ sơ dự thầu./ |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Kính gửi Công ty TNHH Trí Minh Nguyên , Trước tiên xin cảm ơn quý công ty đã quan tâm đến gói thầu.
- Cán bộ ATLĐ : do sơ suất trong qua trình thao tác nên chúng tôi xin đính chính như sau : cán bộ ATLĐ là trung cấp XD trở lên có chứng chỉ bồi dưỡng an toàn lao động. - Trường hợp nếu chỉ huy trưởng hoặc cán bộ kỹ thuật có chứng chỉ ATLĐ thì cũng có thể chuyên trách vị trí cán bộ ATLĐ. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 12:09 21/07/2021 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN |
| E-CDNT 1.2 |
Xây lắp Cầu bản qua suối Nước Soái, thôn 2, xã Trà Vinh 150 Ngày |
| E-CDNT 3 | Nguồn vốn kinh phí khắc phục hậu quả thiên tai và các nguồn kinh phí hợp pháp khác thuộc ngân sách huyện năm 2021-2022 |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp |
| E-CDNT 10.1(g) | không yêu cầu |
| E-CDNT 16.1 | 120 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 18.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN , địa chỉ: Xã Trà Đông - Huyện Bắc Trà My
- Chủ đầu tư: UBND xã Trà Vinh Địa chỉ : Xã Trà Vinh- Huyện Nam Trà My - tỉnh Quảng -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Hồ Văn Dấu ; thôn 2, xã Trà Vinh , huyện Nam Trà My , tỉnh Quảng Nam -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: UBND xã Trà Vinh ; thôn 2, xã Trà Vinh , huyện Nam Trà My , tỉnh Quảng Nam ; Điện thoại : 0982305707 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: UBND xã Trà Vinh ; thôn 2, xã Trà Vinh , huyện Nam Trà My , tỉnh Quảng Nam ; Điện thoại : 0982305707 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rất nhiều khi trong bản thân vấn đề đã có sẵn câu trả lời. "
Khuyết Danh
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.