Thông báo mời thầu

Gói thầu mua sắm tủ sách

Tìm thấy: 00:08 30/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng vùng đồng bào dân tộc thiểu số; xây dựng và phát triển phong trào đọc sách trong cộng đồng dân tộc thiểu số.
Tên gói thầu
Gói thầu mua sắm tủ sách
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào TTS%MN(dự án 6, tiểu dự án 2)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 09/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
21/QĐ-VHTT
Ngày phê duyệt
22/12/2023 00:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN NAM GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:04 30/12/2023
đến
09:30 09/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 09/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/01/2024 (08/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tư Tưởng Đại Đoàn Kết Dân Tộc Và Vấn Đề Quyền Con Người Trong Hiến Pháp 2013
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
2
Cẩm Nang Tra Cứu Pháp Luật Về Hôn Nhân Và Gia Đình
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
3
Đường Lối Văn Hóa Của Đảng Trong Chấn Hưng, Phát Triển Văn Hóa Việt Nam
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
4
Học Chủ Tịch Hồ Chí Minh - Chúng Ta Học Gì
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
5
Lời Bác
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
6
Luật Hôn Nhân Và Gia Đình (Hiện Hành)
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
7
Luật Tín Ngưỡng, Tôn Giáo (Hiện Hành)
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
8
Thú Chơi Sách
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
9
Nghĩ Thiện - Để Cuộc Đời Và Công Việc Viên Mãn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
10
Chỉ Có Bạn Mới Trả Lời Được Câu Hỏi Của Cuộc Đời Mình
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
11
Lagom: Phong Cách Cân Bằng Cuộc Sống Của Thụy Điển
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
12
Đời Ngắn Đừng Ngủ Dài
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
13
Ước Mơ Của Bạn Nhất Định Thành Hiện Thực
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
14
Không Có Đỉnh Quá Cao - Từ Làng Quê Bước Ra Chinh Phục Thế Giới
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
15
Một Nghệ Thuật Sống
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
16
Hạnh Phúc Không Mọc Trên Cây
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
17
Rồi Cũng Sẽ Qua - Về Hi Vọng, Sự Vượt Qua Và Những Gì Còn Ở Lại
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
18
Từ Bỏ Phán Xét - Để Sống Cuộc Đời Tươi Đẹp Hơn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
19
Kế Hoạch Cuộc Đời : 700 Cách Đơn Giản Để Thay Đổi Cho Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
20
Điều Vĩ Đại Đời Thường
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
21
Hôm Nay, Bạn Mỉm Cười Vì Điều Gì? - Chăm Sóc Tâm Hồn Bằng Tình Yêu Và Hy Vọng
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
22
1% Mỗi Ngày - Không Ngừng Chinh Phục Bản Thân
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
23
Đẹp Mãi Những Tấm Lòng
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
24
Tặng Bạn Niềm Cảm Hứng Mỗi Ngày
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
25
Tôi Tự Học
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
26
Trí Tuệ Gia Đình - Từ Vị Tu Sĩ Bán Đi Chiếc Ferrari
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
27
Vượt Qua Chuyện Sao Hỏa, Sao Kim - Kỹ Năng Gìn Giữ Và Phát Triển Cuộc Sống Lứa Đôi Trong Thế Giới Phức Tạp Ngày Nay
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
28
Óc Sáng Suốt
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
29
Con Đường Đi Đến Thành Công Bằng Sự Tử Tế
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
30
3 Người Thầy Vĩ Đại - Câu Chuyện Đặc Biệt Về Cách Sống Theo Những Gì Mình Mong Muốn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
31
Kỹ Năng Thoát Nạn - Từ Một Số Sự Cố Thường Gặp Trong Cuộc Sống Hằng Ngày
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
32
Future Wise: Điều Gì Đáng Học Cho Tương Lai
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
33
Đừng Lo Lắng: 48 Bài Học An Dịu Nỗi Lo Âu Từ Một Vị Thiền Sư
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
34
Hãy Hỏi Trái Tim Mình
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
35
Ta Vui Đời Sẽ Vui
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
36
Cuộc Đại Tìm Kiếm - Bạn Chính Là Cái Bạn Đi Tìm
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
37
Tâm - Sức Mạnh Khiến Cuộc Đời Như Mình Mong Muốn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
38
Chữa Lành Đứa Trẻ Bên Trong Bạn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
39
Người Gieo Hy Vọng
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
40
Viết Lên Hy Vọng
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
41
Sống Như Một Cái Cây
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
42
Sống Đơn Giản Cho Mình Thanh Thản
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
43
Cứ An Nhiên Rồi Sẽ Bình Yên
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
44
Gieo Trồng Hạnh Phúc
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
45
Những Mảnh Ghép Cuộc Đời - Cẩm Nang Kiến Tạo Thành Công Cá Nhân
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
46
Giao Tiếp Bất Kỳ Ai - 101 Cách Nâng Cao Khả Năng Giao Tiếp
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
47
Trở Thành Phiên Bản Đỉnh Cao Của Bạn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
48
Khám Phá Sứ Mệnh Với Câu Hỏi Tại Sao
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
49
Bắt Đầu Với Câu Hỏi Tại Sao - Nghệ Thuật Truyền Cảm Hứng Trong Kinh Doanh
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15
50
Thói Quen Nhỏ Tạo Thành Công Lớn
15
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Nam Giang - Tỉnh Quảng Nam
15
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu mua sắm tủ sách". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu mua sắm tủ sách" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây