Thông báo mời thầu

Thi công Xây lắp

Tìm thấy: 22:40 04/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nước sinh hoạt KDC làng Răng Chuổi, thôn 2 Trà Tập
Tên gói thầu
Thi công Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và tỉnh Chương trình MTQG PT KTXH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, ngân sách huyện, xã..
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:30 15/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
142/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/12/2023 22:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ TRÀ TẬP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:38 04/01/2024
đến
17:30 15/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 15/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/01/2024 (13/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN Tư vấn lập E-HSMT Xã Trà Đông - Huyện Bắc Trà My, Xã Trà Đông, Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH TVXD KỸ THUẬT LÊ TRẦN Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Trà Đông - Huyện Bắc Trà My, Xã Trà Đông, Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẬP DÂNG
2
PHẦN XÂY LẮP
3
Đào xúc đất để đắp đê quai bằng thủ công-đất cấp III
34
1m3
4
Đắp đất đê quai dẫn dòng K85
34
m3
5
Đào đất phá dỡ đê quai sau khi thi công bằng thủ công-đất cấp III
34
1m3
6
Đào móng đập bằng thủ công -đất cấp III
16.284
1m3
7
Đắp đất móng đập bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0543
100m3
8
Phá đá đập đầu mối bằng thủ công -Cấp đá III
1.9422
1m3
9
Khoan lỗ D42mm để cắm néo anke bằng máy khoan D42mm, cấp đá III
0.916
100m
10
Cấy thép vào bệ móng, ĐK =20mm
0.497
tấn
11
Ván khuôn bản đáy đập
0.3216
100m2
12
Bê tông bản đáy đập SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2
26.9722
m3
13
Ván khuôn thân đập, tường chắn đất
0.1776
100m2
14
Bê tông thân đập SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.292
m3
15
Ván khuôn hố thu nước
0.0502
100m2
16
Bê tông hố thu nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - M200, đá 1x2
0.3744
m3
17
Ván khuôn tấm đan hố thu nước
0.0065
100m2
18
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2
0.1458
m3
19
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.0233
tấn
20
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0046
100m3
21
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công
2
1 cấu kiện
22
Gia công lắp dựng cửa phay gỗ
0.0084
100m2
23
PHẦN LẮP ĐẶT PHỤ KIỆN
24
Lắp đặt ống thép tráng kẽm thu nước, dẫn nước, nối bằng p/p măng sông, dài 8m, ĐK 110mm, dày 3.2mm
0.0417
100m
25
Lắp đặt côn, cút, tê thép không rỉ nối bằng p/p hàn, ĐK 110mm
3
cái
26
Lắp đặt ống thép tráng kẽm xả đáy, nối bằng p/p măng sông, dài 8m, ĐK 90mm
0.02
100m
27
Lắp đặt van ren đồng - Đường kính 110mm
1
cái
28
Lắp đặt van ren đồng xả cặn, ĐK 90mm
1
cái
29
ĐƯỜNG ỐNG
30
XÂY LẮP
31
Phát rừng loại II bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: >5 cây
34.7651
100m2
32
Đào đất đường ống bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-đất cấp III
487.4543
1m3
33
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m-Cấp đá III
24.3727
1m3
34
Đắp đất đường ống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
4.8232
100m3
35
Đào móng trụ đỡ ống thép bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m-đất cấp III
11.466
1m3
36
Đắp đất nền móng trụ đỡ ống thép
8.802
m3
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.3645
m3
38
Ván khuôn trụ đỡ ống thép
0.4608
100m2
39
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
6.272
m3
40
Lắp dựng cốt thép trụ đỡ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0789
tấn
41
Lắp dựng cốt thép trụ đỡ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0783
tấn
42
PHẦN LẮP ĐẶT PHỤ KIỆN
43
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, dài 8m, ĐK 126.8mm
0.24
100m
44
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 6,6mm
1.7067
100m
45
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn, ĐK ống 50mm, đoạn ống dài 50m
10.0225
100 m
46
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 32mm, đoạn ống dài 70m
4.8
100 m
47
HỐ VAN
48
XÂY LẮP
49
Đào đất móng hố van bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m-đất cấp III
20.904
1m3
50
Đắp đất hố van bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1224
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 167

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây