Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.409.860.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.415.379.558 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.409.860.501 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.415.379.558 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 835
16/10/2025 16:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, nâng cấp kênh tiêu T1 đoạn từ đường Bái Đính - Ba Sao ra sông Hoàng Long Cụt, địa bàn xã Gia Phương, huyện Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với 6 gói thầu.
24/06/2025 21:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp kênh tiêu T1 đoạn từ đường Bái Đính - Ba Sao ra sông Hoàng Long Cụt, địa bàn xã Gia Phương, huyện Gia Viễn.
24/06/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẢO NGUYÊN
16/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
02/06/2025 20:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
02/06/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kênh đường trục và đoạn đấu nối ra kênh T1, T3 kết hợp đường giao thông nội đồng xã Gia Phương, huyện Gia Viễn (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với 5 gói thầu.
02/06/2025 20:19
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh đường trục và đoạn đấu nối ra kênh T1, T3 kết hợp đường giao thông nội đồng xã Gia Phương, huyện Gia Viễn (giai đoạn 3).
02/06/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THÁI BÌNH HƯNG BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 835
16/10/2025 16:45
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
11/08/2025 16:22
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 15:04
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, nâng cấp kênh tiêu T1 đoạn từ đường Bái Đính - Ba Sao ra sông Hoàng Long Cụt, địa bàn xã Gia Phương, huyện Gia Viễn với 6 gói thầu.
24/06/2025 21:06
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẢO NGUYÊN
16/06/2025 15:15
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 10:07
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 09:11
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
02/06/2025 20:21
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
02/06/2025 20:20
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kênh đường trục và đoạn đấu nối ra kênh T1, T3 kết hợp đường giao thông nội đồng xã Gia Phương, huyện Gia Viễn (giai đoạn 3) với 5 gói thầu.
02/06/2025 20:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 835
16/10/2025 16:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, nâng cấp kênh tiêu T1 đoạn từ đường Bái Đính - Ba Sao ra sông Hoàng Long Cụt, địa bàn xã Gia Phương, huyện Gia Viễn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với 6 gói thầu.
24/06/2025 21:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp kênh tiêu T1 đoạn từ đường Bái Đính - Ba Sao ra sông Hoàng Long Cụt, địa bàn xã Gia Phương, huyện Gia Viễn.
24/06/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẢO NGUYÊN
16/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
02/06/2025 20:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
02/06/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kênh đường trục và đoạn đấu nối ra kênh T1, T3 kết hợp đường giao thông nội đồng xã Gia Phương, huyện Gia Viễn (giai đoạn 3) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương với 5 gói thầu.
02/06/2025 20:19
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh đường trục và đoạn đấu nối ra kênh T1, T3 kết hợp đường giao thông nội đồng xã Gia Phương, huyện Gia Viễn (giai đoạn 3).
02/06/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phương có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền bạc giống như tay hay chân – hãy sử dụng nó, không sẽ đánh mất nó. "
Henry Ford