Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:15 03/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kênh đường trục và đoạn đấu nối ra kênh T1, T3 kết hợp đường giao thông nội đồng xã Gia Phương, huyện Gia Viễn (giai đoạn 3)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kênh đường trục và đoạn đấu nối ra kênh T1, T3 kết hợp đường giao thông nội đồng xã Gia Phương, huyện Gia Viễn (giai đoạn 3)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500248451_2506022052
Ngày phê duyệt
03/06/2025 09:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Gia Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:11 03/06/2025
đến
10:00 12/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2025 (10/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP đầu tư và xây dựng HP Land Tư vấn tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 02, đường Nguyễn Bặc, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
3 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm cóc có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh
2
2
Máy trộn (bê tông, vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh
2
3
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥7T, có tài liệu chứng minh
2
4
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh
1
5
Máy lu có trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh
1
6
Máy ủi có công suất ≥110Cv, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cốt thép D≤10mm
7.9637
kg
2
Cốt thép 10
47.7565
kg
3
Ván khuôn
4.8128
m2
4
Cánh phai
5
Bê tông đúc sẵn đá 1x2 M250#
0.119
m3
6
Thép hình U80
43.92
kg
7
Lắp đặt Thép hình U100
8
Thép tấm dày 2cm
10.048
kg
9
Lắp đặt Thép tấm dày 2cm
10
Sơn chống gỉ thép hình, thép tấm 3 nước
1.9818
m2
11
Thép tròn D12
29.067
kg
12
Bulong M12, L=30cm
4
bộ
13
Vít nâng V1, Lvít ≥ 2,0m, Ltiện ren ≥ 1,7m
2
bộ
14
Lắp đặt cánh phai
2
ck
15
Cầu công tác
16
Bê tông M200# đá 2x4 (đổ tại chỗ)
0.0375
m3
17
Thép D≤10
1.8743
kg
18
Thép 10
7.9903
kg
19
Ván khuôn
0.675
m2
20
Thi công
21
Phá cống, mặt đường BTXM hiện trạng
1.975
m3
22
Đào hố móng đất cấp 2
51.284
m3
23
Đắp đất hoàn trả K90
29.791
m3
24
Đắp đất hoàn trả K85
14.768
m3
25
Vận chuyển đổ đi
26
Vận chuyển bê tông, gạch, đá
0.955
m3
27
San bãi thải
0.955
m3
28
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
29
Mặt đường
30
BTXM M300# đá 2x4 dày 18cm
512.334
m3
31
Ván khuôn mặt đường bê tông
306.81
m2
32
Rải giấy dầu lớp cách ly
2556.77
m2
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
516.4976
m3
34
Nền đường
35
Đắp đất đá hỗn hợp đầm chặt K95 dày 30cm
1427.5335
m3
36
Mua vật liệu đắp
1838.9487
m3
37
Đào khuôn đất cấp II
991.8891
m3
38
Lu lèn nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
1540.5833
m2
39
Đào đất KTH đất cấp I
1779.9568
m3
40
Đào cấp đất cấp II
138.7108
m3
41
Đào hố móng đất cấp I
951.9516
m3
42
Đắp hoàn trả hố móng đạt độ chặt K85 bằng đất tận dụng
1328.6415
m3
43
Phá bê tông xi măng mặt đường hiện trạng
171.7392
m3
44
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
171.7392
m3
45
Đắp đất bằng, độ chặt Y/C K = 0,90
1723.6343
m3
46
Mua vật liệu đắp
2161.4373
m3
47
Nâng cao tường kênh hiện trạng
48
BTXM đổ tại chỗ đá 2x4, M250#
5.2535
m3
49
Ván khuôn
35.0231
m2
50
Khe dọc

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây