Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.575.912.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.788.134.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.575.912.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.788.134.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Cường
24/08/2021 09:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 6.500 con gà giống Lai Hồ 21 ngày tuổi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
22/09/2020 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ 11.350 con gà giống loại gà lai Hồ 21 ngày tuổi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
08/09/2020 16:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Cường
06/08/2020 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quốc Toản
27/05/2020 10:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua giống Ngô biến đổi gen NK4300Bt Gt, phân bón NPK 12.5.10 tại xã Giáo Liêm thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2019 (chương trình 135) huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
30/12/2019 07:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Đường bê tông thôn Rèm, xã Giáo Liêm, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯƠNG
11/04/2019 10:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, cải tạo, Nạo vét đập Khuân Rẽo thôn Đồng Đõng, xã Giáo Liêm, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Cường
26/12/2018 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Cường
24/08/2021 09:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM công bố KQMT gói thầu Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/08/2021 09:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/07/2021 16:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đăng tải KHLCNT Đường bê tông từ nhà ông Sìu đi Đỉnh Thông thôn Việt Tiến, xã Giáo Liêm, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
23/07/2021 15:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM công bố kết quả gói thầu Mua 6.500 con gà giống Lai Hồ 21 ngày tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
22/09/2020 15:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM công bố KQMT gói thầu Mua 6.500 con gà giống Lai Hồ 21 ngày tuổi với 1 nhà thầu tham gia.
18/09/2020 10:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ 11.350 con gà giống loại gà lai Hồ 21 ngày tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
08/09/2020 16:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đăng tải TBMT Mua 6.500 con gà giống Lai Hồ 21 ngày tuổi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2020 17:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ 11.350 con gà giống loại gà lai Hồ 21 ngày tuổi với 1 nhà thầu tham gia.
31/08/2020 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Cường
24/08/2021 09:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 6.500 con gà giống Lai Hồ 21 ngày tuổi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
22/09/2020 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ 11.350 con gà giống loại gà lai Hồ 21 ngày tuổi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
08/09/2020 16:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Cường
06/08/2020 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quốc Toản
27/05/2020 10:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua giống Ngô biến đổi gen NK4300Bt Gt, phân bón NPK 12.5.10 tại xã Giáo Liêm thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2019 (chương trình 135) huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
30/12/2019 07:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Đường bê tông thôn Rèm, xã Giáo Liêm, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯƠNG
11/04/2019 10:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa, cải tạo, Nạo vét đập Khuân Rẽo thôn Đồng Đõng, xã Giáo Liêm, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Cường
26/12/2018 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ GIÁO LIÊM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình yêu trước giờ vẫn là một trong những thứ dễ tổn thương con người nhất. "
Dạ Vũ
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.