Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.767.969.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.653.400.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.767.969.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.653.400.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI - CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG 79
24/05/2023 22:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải TBMT Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2022 14:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG QH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2022 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG QH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu; Công trình: Xây dựng đường Đồng Đỗi thôn Quảng Bình đi bà Quy, xã Hà Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với 4 gói thầu.
10/06/2022 09:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường Đồng Đỗi thôn Quảng Bình đi bà Quy, xã Hà Long.
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐỒNG NHÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình+bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐỒNG NHÂN đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư Đỗi xã Hà Long, huyện Hà Trung ( giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với 6 gói thầu.
11/06/2021 15:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư Đỗi xã Hà Long, huyện Hà Trung ( giai đoạn 2).
11/06/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐỒNG NHÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/01/2021 23:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/10/2020 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI - CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG 79
24/05/2023 22:09
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long công bố KQMT gói thầu Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long với 4 nhà thầu tham gia.
06/12/2022 15:56
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đăng tải TBMT Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2022 14:37
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long với 3 gói thầu.
28/11/2022 21:18
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế hội trường của UBND xã Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ TÂN HƯNG PHÁT
12/05/2020 17:40
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÁI MINH
12/05/2020 17:37
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
04/05/2020 16:41
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Hoa Phong
27/04/2020 09:08
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm xuồng máy cao tốc của UBND xã Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phương Thành Vinh Vân Đồn Quảng Ninh
24/04/2020 11:05
Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/04/2020 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI - CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG 79
24/05/2023 22:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải TBMT Mua xe gom rác của UBND xã Hạ Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2022 14:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG QH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2022 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG QH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu; Công trình: Xây dựng đường Đồng Đỗi thôn Quảng Bình đi bà Quy, xã Hà Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với 4 gói thầu.
10/06/2022 09:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường Đồng Đỗi thôn Quảng Bình đi bà Quy, xã Hà Long.
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐỒNG NHÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình+bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐỒNG NHÂN đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư Đỗi xã Hà Long, huyện Hà Trung ( giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với 6 gói thầu.
11/06/2021 15:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư Đỗi xã Hà Long, huyện Hà Trung ( giai đoạn 2).
11/06/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐỒNG NHÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/01/2021 23:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/10/2020 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải 16 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hạ Long có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rất nhiều thứ có thể sửa chữa. Đồ vật có thể sửa chữa. Nhưng nhiều khi những mối quan hệ giữa người và người không thể sửa chữa, bởi chúng không nên được sửa chữa. Bạn lên một con tàu giương buồm ra khơi, và đối phương tiến vào chốn huyên náo nơi đất liền, hoặc đã lên một con tàu khác, và bạn chỉ đơn giản là không thể ở bên nhau nữa. Bởi vì điều đó là không nên. "
C. JoyBell C