Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.456.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.310.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.456.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.310.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị và thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và dịch vụ TTS Hà Nội
26/04/2025 08:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
26/04/2025 08:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
26/04/2025 08:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng hệ thống đài truyền thanh xã Hải Phong của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với 3 gói thầu.
26/04/2025 08:46
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng hệ thống đài truyền thanh xã Hải Phong.
26/04/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SƠN CẨM HẢI HÒA
15/11/2024 08:23
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẢI SƠN
15/11/2024 08:21
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 12:55
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 14:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Bến Chợ Hải Tân, xã Hải Phong của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với 2 gói thầu.
22/10/2024 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong công bố kết quả gói thầu tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị và thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và dịch vụ TTS Hà Nội
26/04/2025 08:51
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong công bố kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH QUANG VINH
26/04/2025 08:50
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
26/04/2025 08:49
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng hệ thống đài truyền thanh xã Hải Phong với 3 gói thầu.
26/04/2025 08:46
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đăng tải KHLCNT Xây dựng Bến Chợ Hải Tân, xã Hải Phong với 2 gói thầu.
22/10/2024 13:50
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đăng tải KHLCNT Đình Làng Câu Nhi và danh nhân Bùi Dục Tài với 4 gói thầu.
22/10/2024 13:39
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa Nhà văn hóa thôn An Thơ; Hạng mục: Nhà văn hóa, sân, tường rào, dụng cụ thể dục thể thao trung tâm học tập SHVHCĐ thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Hải Xuân
07/10/2024 08:44
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Nhà văn hóa thôn An Thơ; hạng mục: Nhà văn hóa, sân, tường rào, dụng cụ thể dục thể thao trung tâm học tập SHVHCĐ thôn với 2 gói thầu.
04/10/2024 10:46
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong công bố kết quả gói thầu Xây mới Tầng 3 - 03 phòng học; cải tạo, nâng cấp nhà 1 tầng 03 phòng và 01 phòng chức năng Trường Mầm non An Phú xã Hải Phong, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Ngọc Quynh
28/07/2022 13:57
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong công bố kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp tuyến đường WB xã Hải Phong (Đoạn từ giáp xã Trực Thắng đến Tỉnh lộ 488C).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC QUYNH
21/05/2019 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị và thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và dịch vụ TTS Hà Nội
26/04/2025 08:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
26/04/2025 08:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
26/04/2025 08:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng hệ thống đài truyền thanh xã Hải Phong của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với 3 gói thầu.
26/04/2025 08:46
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng hệ thống đài truyền thanh xã Hải Phong.
26/04/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SƠN CẨM HẢI HÒA
15/11/2024 08:23
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẢI SƠN
15/11/2024 08:21
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 12:55
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 14:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Bến Chợ Hải Tân, xã Hải Phong của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong với 2 gói thầu.
22/10/2024 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phong có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi ở trong đầu mình quá lâu, và thế là đánh mất trí óc. "
Edgar Allan Poe
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".