Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:15 22/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đình Làng Câu Nhi và danh nhân Bùi Dục Tài
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung có mục tiêu năm 2023, năm 2024 (Sự nghiệp văn xã ngân sách tỉnh) và nguồn xã hội hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
215/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/10/2024 14:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hải Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:13 22/10/2024
đến
09:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (30/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ Tư vấn lập E-HSMT Số 240 Quốc lộ 9 - Phường 3 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TIỀM LONG QUẢNG TRỊ Tư vấn thẩm định E-HSMT 172 Tôn Thất Thuyết - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 240 Quốc lộ 9 - Phường 3 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TIỀM LONG QUẢNG TRỊ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 172 Tôn Thất Thuyết - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5T. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
2
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: ≥16T. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
3
Máy đào – dung tích gàu: ≤0,4m3. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
4
Máy cắt gạch đá. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này.
1
5
Máy đầm đất cầm tay. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này.
1
6
Máy trộn bê tông. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vệ sinh nền cũ
30.793
m2
2
HẠNG MỤC: NÂNG CẤP, TÔN TẠO ĐÌNH LÀNG CÂU NHI
3
Thay mới máng nước, diềm mái:
4
tháo dỡ toàn bộ máng hợp thuỷ cũ bao gồm máng Inox bên trong và máng gỗ bên ngoài, tháo dỡ diềm mái của cả 2 nhà
5
công
5
Gia công và đóng diềm mái bằng gỗ 3x1cm - Dầy 2cm (Gỗ Kiền)
13.055
m2
6
Lắp dựng máng gỗ
13.055
1m2
7
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
26.109
m2
8
Gia công các kết cấu thép máng rót, máng chứa, phễu
0.066
tấn
9
Lắp dựng máng tôn Inox
8.296
m2
10
Xử lý mối mọt:
11
Tạo hàng rào phòng mối bên ngoài bằng phương pháp thuốn, bơm thuốc.
25.2
1m
12
Xử lý phòng chống mối và côn trùng gây hại cho gỗ và lâm sản khác. Phun, quét 1m2 : Mây, tre, nưa đã chặt hạ lâu ngày
39.33
m2
13
HẠNG MỤC: NÂNG CẤP SÂN HÀNH LỄ, KHUÔN VIÊN SÂN VƯỜN, BÃI ĐỔ XE, CỘT CỜ, BỆ ĐẶT HIỆN VẬT
14
BỒN HOA, VĨA HÈ:
15
Đục nhăm lớp trát cũ để liên kết với lớp trát mới
20.304
m2
16
Cắt mặt sân bê tông
1.342
100m
17
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
5.252
m3
18
Đào móng băng - Cấp đất III
25.423
1m3
19
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
3.637
m3
20
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.066
100m2
21
Bê tông móng, M150, đá 1x2
4.136
m3
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.035
tấn
23
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.087
100m2
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M200, đá 1x2
0.678
m3
25
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6x10x20cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
3.502
m3
26
Lấp đất và san đất đào
8.474
m3
27
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,05m2, vữa XM M75, gạch 60x240 coton
40.232
m2
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
10.793
m2
29
Trát xà dầm, vữa XM M75
19.38
m2
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
19.38
m2
31
Đổ đất mùn trồng cây
20.059
m3
32
Bê tông nền M150, đá 1x2
2.408
m3
33
Bê tông bó vỉa M250 đá 1x2
7.87
m3
34
Ván khuôn thép
1.013
100m2
35
Bó vỉa thẳng hè, vữa XM M100
100
m
36
Bó vỉa cong hè, vữa XM M100
7
m
37
SÂN, ĐƯỜNG, VĨA HÈ: Sân, bậc cấp cũ cải tạo:
38
Vệ sinh rêu mốc nền bê tông trước khi láng, lát gạch
598.345
m2
39
Đục nhám mặt nền sân
605.345
m2
40
Quét nước xi măng 2 nước
605.345
m2
41
Bê tông nền M150, đá 1x2
5
m3
42
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
593
m2
43
Lát gạch đất nung - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, gạch 300x300 gốm coton
125.345
m2
44
Lát gạch bát tràng loại tráng men màu hoàng thổ KT 300x300x23, vữa XM M75
480
m2
45
SÂN, ĐƯỜNG, VĨA HÈ: Sân, đường làm mới:
46
Vệ sinh mặt bằng dọn sạch cỏ rác trước khi thi công
2
công
47
Đào xúc đất - Cấp đất I
1.075
100m3
48
Vận chuyển đất đi đổ
12.255
10m³/1km
49
Đào san đất trong phạm vi ≤50m - Cấp đất II
0.864
100m3
50
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.51
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây