Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.383.011.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.994.734.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.383.011.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.994.734.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
23/12/2024 09:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu (Lập HSMT, đánh giá HSDT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
05/12/2024 15:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án và môi trường - đô thị Hạ Hòa
05/12/2024 15:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải TBMT Thi công dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với 4 gói thầu.
29/11/2024 10:06
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT tuyến đường từ đường kết nối liên vùng khu 5 đi cổng ông Phán khu 4 xã Hiền Lương.
29/11/2024 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Quốc Vinh Anh
28/10/2024 11:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 17:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh cơ sở xã Hiền Lương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với 3 gói thầu.
10/10/2024 14:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
24/05/2024 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương công bố kết quả gói thầu Thi công dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
23/12/2024 09:28
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương công bố KQMT gói thầu Thi công dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 14:17
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương công bố kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu (Lập HSMT, đánh giá HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
05/12/2024 15:30
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án và môi trường - đô thị Hạ Hòa
05/12/2024 15:27
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đăng tải TBMT Thi công dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:09
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình với 4 gói thầu.
29/11/2024 10:06
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Quốc Vinh Anh
28/10/2024 11:55
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương công bố KQMT gói thầu Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2024 08:46
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 17:37
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh cơ sở xã Hiền Lương với 3 gói thầu.
10/10/2024 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
23/12/2024 09:28
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu (Lập HSMT, đánh giá HSDT) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
05/12/2024 15:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án và môi trường - đô thị Hạ Hòa
05/12/2024 15:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải TBMT Thi công dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với 4 gói thầu.
29/11/2024 10:06
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT tuyến đường từ đường kết nối liên vùng khu 5 đi cổng ông Phán khu 4 xã Hiền Lương.
29/11/2024 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Quốc Vinh Anh
28/10/2024 11:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 17:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thanh cơ sở xã Hiền Lương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương với 3 gói thầu.
10/10/2024 14:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
24/05/2024 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ một người sáng suốt mới hiểu được một người sáng suốt. "
Xenophanes