Thông báo mời thầu

Thi công dựng công trình

Tìm thấy: 10:13 03/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT tuyến đường từ đường kết nối liên vùng khu 5 đi cổng ông Phán khu 4 xã Hiền Lương
Tên gói thầu
Thi công dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn NSNN, vốn CTMTQG xây dựng nông thôn mới và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hạ Hoà, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 12/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
127/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/12/2024 10:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hiền Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:09 03/12/2024
đến
14:00 12/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 12/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2024 (11/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban Quản lý dự án và môi trường - đô thị Hạ Hòa Tư vấn Quản lý dự án Khu 2, thị trấn Hạ Hòa, huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ
2 Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Hạ Hòa Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Khu 10, thị trấn Hạ Hòa, huyện Hạ Hòa, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Khánh Đức Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu 3, Nỗ Lực, xã Thụy Vân, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Ngũ Gia Khu 3, Nỗ Lực, xã Thụy Vân, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Số 25 đường Nguyễn Du, phường Hồng Hà, thành phố Yên Bái

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥5 tấn (Scan kèm theo bản chụp chứng thực hoặc bản gốc đăng ký; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
2
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 (Scan kèm theo bản chụp chứng thực hoặc bản gốc đăng ký hoặc hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
1
3
Máy lu rung (Scan kèm theo bản chụp chứng thực hoặc bản gốc đăng ký hoặc hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
1
4
Máy ủi (Scan kèm theo bản chụp chứng thực hoặc bản gốc đăng ký hoặc hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
1
5
Máy rải hoạc máy san (Scan kèm theo bản chụp chứng thực hoặc bản gốc đăng ký hoặc hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
1
6
Máy trộn bê tông 200-500l; (Có hóa đơn mua bán thiết bị; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
2
7
Máy đầm dùi; (Có hóa đơn mua bán thiết bị; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
2
8
Máy đầm bàn; (Có hóa đơn mua bán thiết bị; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
2
9
Máy đầm đất cầm tay; (Có hóa đơn mua bán thiết bị; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
2
10
Máy hàn điện; (Có hóa đơn mua bán thiết bị; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
1
11
Máy cắt uốn thép; (Có hóa đơn mua bán thiết bị; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê; Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mạ kẽm
380
Kg
2
Đá dăm đệm móng
21.71
m3
3
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, Bùn
36.49
100m
4
Phên nứa
72.98
m2
5
Bu lông neo
16
Bộ
6
Cây chống các loại
831.6
m
7
Đắp bao tải đất
27.28
m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.32
100m3
9
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
3.5
m3
10
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
0.37
tấn
11
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.69
100m2
12
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính D100
10
đoạn ống
13
Thuế tài nguyên, phí bảo vệ mội trường
14
Thuế tài nguyên
1
Khoản
15
Phí bảo vệ môi trường
1
Khoản
16
NỀN ĐƯỜNG
17
Đào nền, đào cấp đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
10.23
100m3
18
Đào rãnh, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.34
100m3
19
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
7.94
100m3
20
Xáo xới
42.97
100m2
21
Đầm lèn K95
12.89
100m3
22
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
192.28
m3
23
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
64.11
m3
24
Xúc hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
2.56
100m3
25
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
6.91
100m3
26
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
39.21
100m3
27
Vận chuyển đất tận dụng bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
21.51
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi 3Km, đất cấp I
6.91
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi 3km, đất cấp IV
2.56
100m3
30
Đào xúc đất về đắp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
22.8
100m3
31
Vận chuyển đất về đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi 3Km, đất cấp III
22.8
100m3
32
MÓNG, MẶT ĐƯỜNG
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
1481.8
m3
34
Bù vênh móng cấp phối đá dăm loại II lớp dưới
1.32
100m3
35
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II lớp dưới
10.93
100m3
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
5.48
100m2
37
Rải giấy dầu
72.87
100m2
38
Ma tít
1174.9
Kg
39
Gỗ đệm
0.24
m3
40
Cắt khe
189.5
10m
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
115.51
m3
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn rãnh
9.91
100m2
43
Cát san đệm
16.85
m3
44
Rải bạt dứa
5.29
100m2
45
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
44.25
m3
46
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
3.46
100m2
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
4.47
tấn
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm bản, đường kính > 10mm
2.68
tấn
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
481
cấu kiện
50
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp lên
110.63
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây