Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 92 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.760.019.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.751.507.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.760.019.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.751.507.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Tân Nguyên
28/06/2025 09:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NHD
28/06/2025 09:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NHD
28/06/2025 09:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
28/06/2025 09:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
28/06/2025 09:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện công trình: Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA với 2 gói thầu.
28/06/2025 09:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:29
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục.
28/06/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Đường nhựa kênh Bình Tân - Nhị Trường (Điểm đầu giáp HL18 đến ấp Ba So). của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
02/06/2025 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Đường nhựa kênh Bình Tân - Nhị Trường (Điểm đầu giáp HL18 đến ấp Ba So). của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Tân Nguyên
28/06/2025 09:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NHD
28/06/2025 09:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NHD
28/06/2025 09:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
28/06/2025 09:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
28/06/2025 09:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện công trình: Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục với 2 gói thầu.
28/06/2025 09:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH
26/02/2025 09:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình Đường đal kênh nội đồng ấp Hòa Lục từ kênh V23 đến kênh V22.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRẦN GIA BẢO
26/02/2025 09:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VẠN NHƯ Ý
26/02/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Tân Nguyên
28/06/2025 09:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NHD
28/06/2025 09:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NHD
28/06/2025 09:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
28/06/2025 09:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
28/06/2025 09:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện công trình: Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA với 2 gói thầu.
28/06/2025 09:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:29
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường nhựa ấp Sóc Chuối, Sóc Xoài và Hòa Lục.
28/06/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Đường nhựa kênh Bình Tân - Nhị Trường (Điểm đầu giáp HL18 đến ấp Ba So). của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA.
02/06/2025 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIÊN THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Đường nhựa kênh Bình Tân - Nhị Trường (Điểm đầu giáp HL18 đến ấp Ba So). của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 123 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA đã đăng tải 92 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 92 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIỆP HÒA có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai cũng có lòng tự trọng, tự tin. Không có lòng tự trọng, tự tin là người vô dụng. "
Hồ Chí Minh