Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.310.297.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.140.360.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.310.297.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.140.360.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ HÙNG
23/12/2024 22:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ NGHỆ XANH VIỆT NAM
17/12/2024 13:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 22:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DQT
04/12/2024 10:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa nhà Văn hóa thôn Vi Choong, Kon Plinh (Hạng mục thay ngói, Trụ và Ván áp tường, sàn nền bị mục nát....) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với 3 gói thầu.
02/12/2024 18:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 10:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN HOÀNG GIANG KON TUM
14/11/2024 10:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN QUỐC DŨNG KON TUM
14/11/2024 10:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị chế biến, sản xuất chè của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với 4 gói thầu.
14/11/2024 10:01
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị chế biến, sản xuất chè.
14/11/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ HÙNG
23/12/2024 22:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ NGHỆ XANH VIỆT NAM
17/12/2024 13:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU công bố KQMT gói thầu Gói thầu thi công xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 10:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 08:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 22:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng hệ thống điện chiếu sáng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DQT
04/12/2024 10:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa nhà Văn hóa thôn Vi Choong, Kon Plinh (Hạng mục thay ngói, Trụ và Ván áp tường, sàn nền bị mục nát....) với 3 gói thầu.
02/12/2024 18:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU công bố KQMT gói thầu Gói thầu thi công xây dựng hệ thống điện chiếu sáng với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 09:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 10:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU công bố kết quả gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN HOÀNG GIANG KON TUM
14/11/2024 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ HÙNG
23/12/2024 22:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ NGHỆ XANH VIỆT NAM
17/12/2024 13:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2024 22:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng hệ thống điện chiếu sáng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DQT
04/12/2024 10:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa nhà Văn hóa thôn Vi Choong, Kon Plinh (Hạng mục thay ngói, Trụ và Ván áp tường, sàn nền bị mục nát....) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với 3 gói thầu.
02/12/2024 18:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 10:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN HOÀNG GIANG KON TUM
14/11/2024 10:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN QUỐC DŨNG KON TUM
14/11/2024 10:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị chế biến, sản xuất chè của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU với 4 gói thầu.
14/11/2024 10:01
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị chế biến, sản xuất chè.
14/11/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải 20 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HIẾU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Họ gần gũi nhau tới mức họ thà chết cũng không muốn chia lìa. "
Gabriel Garcia Marquez
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".