Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.104.162.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.102.396.872 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.104.162.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.102.396.872 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu bảo hiểm của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
23/08/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 68
18/07/2024 13:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG SƠN BMT
03/07/2024 09:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
02/07/2024 09:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD QUANG TUẤN
02/07/2024 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 11:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục tại trường THCS Hòa Xuân và Trường Mầm non Hòa Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân với 5 gói thầu.
11/06/2024 14:40
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo một số hạng mục tại trường THCS Hòa Xuân và Trường Mầm non Hòa Xuân.
11/06/2024 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai hệ thống Wifi công cộng trên địa bàn xã Hòa Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam (Loại hình doanh nghiệp: Công ty TNHH)
02/04/2024 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống Wifi công cộng trên địa bàn xã Hòa Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân với 1 gói thầu.
26/03/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
23/08/2024 11:00
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG SƠN BMT
03/07/2024 09:47
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK
02/07/2024 09:23
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD QUANG TUẤN
02/07/2024 09:20
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục tại trường THCS Hòa Xuân và Trường Mầm non Hòa Xuân với 5 gói thầu.
11/06/2024 14:40
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân công bố kết quả gói thầu Triển khai hệ thống Wifi công cộng trên địa bàn xã Hòa Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam (Loại hình doanh nghiệp: Công ty TNHH)
02/04/2024 09:09
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống Wifi công cộng trên địa bàn xã Hòa Xuân với 1 gói thầu.
26/03/2024 08:07
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đăng tải KHLCNT Cải tạo các hạng mục của trường THCS Hòa Xuân và trường Mầm non Hòa Xuân với 2 gói thầu.
25/03/2024 15:56
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống Wifi công cộng trên địa bàn xã Hòa Xuân với 1 gói thầu.
25/03/2024 15:22
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HĐ
22/03/2024 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu bảo hiểm của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
23/08/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 68
18/07/2024 13:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG SƠN BMT
03/07/2024 09:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
02/07/2024 09:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD QUANG TUẤN
02/07/2024 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 11:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục tại trường THCS Hòa Xuân và Trường Mầm non Hòa Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân với 5 gói thầu.
11/06/2024 14:40
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo một số hạng mục tại trường THCS Hòa Xuân và Trường Mầm non Hòa Xuân.
11/06/2024 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai hệ thống Wifi công cộng trên địa bàn xã Hòa Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam (Loại hình doanh nghiệp: Công ty TNHH)
02/04/2024 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống Wifi công cộng trên địa bàn xã Hòa Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân với 1 gói thầu.
26/03/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 79 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Xuân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Mọi thứ cực hạn đều nguy hiểm. "
Virginia Woolf