Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 94,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.511.540.789 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.988.266.862 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 94,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.511.540.789 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.988.266.862 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
06/12/2024 19:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với 1 gói thầu.
10/11/2024 21:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
12/09/2024 21:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải KHLCNT Thảm bê tông nhựa tuyến đường Bưu điện đến giáp ngã ba rừng dương. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với 4 gói thầu.
19/08/2024 22:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thảm bê tông nhựa tuyến đường Bưu điện đến giáp ngã ba rừng dương..
19/08/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Trụ sở làm việc công an xã Hoài Hải, thị xã Hoài Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MẠNH TƯỜNG
23/06/2023 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình Vỉa hè, hệ thống thoát nước tuyến đường trục chính xã Hoài Hải (từ Trạm Y tế xã đến quán HP) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH NHUẬN
01/06/2023 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường khu tái định cư Diêu Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
27/05/2023 21:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
06/12/2024 19:56
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 với 8 nhà thầu tham gia.
23/11/2024 07:38
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 15:48
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 với 1 gói thầu.
10/11/2024 21:34
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
12/09/2024 21:17
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 12:50
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 10:45
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đăng tải KHLCNT Thảm bê tông nhựa tuyến đường Bưu điện đến giáp ngã ba rừng dương. với 4 gói thầu.
19/08/2024 22:00
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Trụ sở làm việc công an xã Hoài Hải, thị xã Hoài Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MẠNH TƯỜNG
23/06/2023 09:54
Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Trụ sở làm việc công an xã Hoài Hải, thị xã Hoài Nhơn với 1 nhà thầu tham gia.
05/06/2023 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
06/12/2024 19:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời xã Hoài Hải năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với 1 gói thầu.
10/11/2024 21:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
12/09/2024 21:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải KHLCNT Thảm bê tông nhựa tuyến đường Bưu điện đến giáp ngã ba rừng dương. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải với 4 gói thầu.
19/08/2024 22:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thảm bê tông nhựa tuyến đường Bưu điện đến giáp ngã ba rừng dương..
19/08/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Trụ sở làm việc công an xã Hoài Hải, thị xã Hoài Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MẠNH TƯỜNG
23/06/2023 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình Vỉa hè, hệ thống thoát nước tuyến đường trục chính xã Hoài Hải (từ Trạm Y tế xã đến quán HP) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH NHUẬN
01/06/2023 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp hoàn thành công trình Nâng cấp mở rộng tuyến đường khu tái định cư Diêu Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
27/05/2023 21:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Hải có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai nói là cuộc đời là một tập hợp của những bất hạnh có nghĩa là chính cuộc đời là sự bất hạnh. Nếu sự sống là bất hạnh vậy thì cái chết là hạnh phúc. "
Giovanni Casanova
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".