Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 125 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 107 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 101 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.110.637.291 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.069.065.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.110.637.291 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.069.065.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN VẠN CÁT
23/07/2024 09:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2024 17:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GREEN WORLD
17/05/2024 22:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
17/05/2024 22:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Công tác chuẩn bị đầu tư (tư vấn khảo sát địa hình, địa chất; tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi) thuộc dự án đầu tư xây dựng Trường trung học cơ sở xã Hoài Thượng, huyện Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 8 gói thầu.
09/05/2024 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2023 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu; Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 2 gói thầu.
22/09/2023 15:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi; Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 2 gói thầu.
18/09/2023 18:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Khảo sát địa hình, địa chất, thiết kế và dự toán chi phí bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 6 gói thầu.
16/09/2023 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI AN KHÁNH
07/01/2022 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI ACD, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 19-5, CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN VẠN CÁT
23/07/2024 09:49
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi với 2 nhà thầu tham gia.
08/06/2024 12:33
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2024 17:34
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GREEN WORLD
17/05/2024 22:56
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
17/05/2024 22:52
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2023 09:10
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2023 11:38
Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu; Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi với 2 gói thầu.
22/09/2023 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN VẠN CÁT
23/07/2024 09:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2024 17:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GREEN WORLD
17/05/2024 22:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
17/05/2024 22:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Công tác chuẩn bị đầu tư (tư vấn khảo sát địa hình, địa chất; tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi) thuộc dự án đầu tư xây dựng Trường trung học cơ sở xã Hoài Thượng, huyện Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 8 gói thầu.
09/05/2024 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2023 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu; Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 2 gói thầu.
22/09/2023 15:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi; Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 2 gói thầu.
18/09/2023 18:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải KHLCNT Khảo sát địa hình, địa chất, thiết kế và dự toán chi phí bước lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng với 6 gói thầu.
16/09/2023 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI AN KHÁNH
07/01/2022 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 125 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Thượng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"From the moment I met you, I wanted to know you.From the moment I knew you, I was in love with you.From the moment I loved you, I wanted to share my life with you.And from that moment to this moment, and for all the moments to come…I will love you with all my heart.Từ giây phút nhìn thấy em, anh đã muốn gặp em. Từ giây phút gặp em, anh đã muốn biết về em. Từ giây phút biết em, anh đã yêu em. Từ giây phút yêu em, anh đã muốn san sẻ cùng em cuộc đời mình. Và từ giây phút đó cho tới bây giờ, và cho đến vô tận. Anh sẽ yêu em bằng cả trái tim anh. "
Khuyết Danh