Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,26%, Xây lắp 94,74%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.141.480.368 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.084.770.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,26%, Xây lắp 94,74%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.141.480.368 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.084.770.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
27/04/2023 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
25/04/2023 08:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
18/04/2023 08:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2023 17:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường, rãnh thoát nước tuyến đường nối từ đường HH26 đoạn Bưu điện văn hóa xã đến kênh N26 tại thôn 4 và đoạn nối từ đông sân vận động (thôn 4) đến hết đường khu dân cư thôn 5, xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa.
17/03/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/03/2023 09:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn 1 và thôn 2, xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
15/03/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2023 15:57
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến đường từ ngã ba trạm y tế (Mặt bằng mới) đến sân thể thao thôn 5 ( nhà ông Giới) và Tuyến đường từ ĐH-HH26 (Nhà ông Khánh) đến đường HT3 (Nhà ông Phương thôn 2) xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa.
06/03/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (Chi phí xây dựng + Chi phí thiết bị) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Sao Mai
30/07/2022 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN HUY
27/04/2023 10:12
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI HOÀNG QUÂN
25/04/2023 08:20
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỢNG TUẤN
18/04/2023 08:34
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2023 10:17
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
23/03/2023 10:11
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2023 17:39
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/03/2023 09:07
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn 1 và thôn 2, xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa với 6 gói thầu.
15/03/2023 17:14
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
13/03/2023 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
27/04/2023 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
25/04/2023 08:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
18/04/2023 08:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2023 17:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường, rãnh thoát nước tuyến đường nối từ đường HH26 đoạn Bưu điện văn hóa xã đến kênh N26 tại thôn 4 và đoạn nối từ đông sân vận động (thôn 4) đến hết đường khu dân cư thôn 5, xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa.
17/03/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/03/2023 09:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn 1 và thôn 2, xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa.
15/03/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2023 15:57
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến đường từ ngã ba trạm y tế (Mặt bằng mới) đến sân thể thao thôn 5 ( nhà ông Giới) và Tuyến đường từ ĐH-HH26 (Nhà ông Khánh) đến đường HT3 (Nhà ông Phương thôn 2) xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa.
06/03/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (Chi phí xây dựng + Chi phí thiết bị) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Sao Mai
30/07/2022 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Thái có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thực ra khi chúng ta còn nhỏ, bao giờ cũng có một người hoặc một vài người, trong những năm tháng hồn nhiên vô tư mà bây giờ chẳng còn cách nào quay lại được ấy, đã từng mang đến cho chúng ta những niềm vui bình dị. "
Sói Xám Mọc Cánh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".