Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:41 17/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường, rãnh thoát nước tuyến đường nối từ đường HH26 đoạn Bưu điện văn hóa xã đến kênh N26 tại thôn 4 và đoạn nối từ đông sân vận động (thôn 4) đến hết đường khu dân cư thôn 5, xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Công văn số 1523/UBND-TCKH ngày 05/7/2022 của Chủ tịch UBND huyện Hoằng Hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
59/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/03/2023 17:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoằng Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:39 17/03/2023
đến
10:00 25/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/03/2023 (23/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Tây Thành Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng KT-HT huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây lắp Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH Tư vấn và xây lắp Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG TUYẾN ĐƯỜNG NỐI TỪ ĐƯỜNG HH26 ĐOẠN BƯU ĐIỆN VĂN HÓA XÃ ĐẾN KÊNH N26 TẠI THÔN 4
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
3.2997
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
3.2997
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
2.868
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
2.868
100m3
6
Mua đất đắp nền đường K95 tại mỏ đất Win, huyện Hà Trung đến công trình
344.2725
m3
7
Vận chuyển đất
34.4273
10m³/1km
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
2.5179
100m3
9
Cấp phối đá dăm
352.5267
m3
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.6308
100m3
11
Tạo nhám mặt đường
17.3419
100m2
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bù vênh bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
68.84
m3
13
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
169.1226
m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.6912
100m3
15
nilon tái sinh
939.57
m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
26.7376
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
26.7376
100m2
18
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung bằng trạm trộn 120T/h
3.8074
100tấn
19
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
3.8074
100tấn
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
82.6155
m2
21
RÃNH THOÁT NƯỚC TUYẾN ĐƯỜNG NỐI TỪ ĐƯỜNG HH26 ĐOẠN BƯU ĐIỆN VĂN HÓA XÃ ĐẾN KÊNH N26 TẠI THÔN 4
22
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
6.6636
m3
23
Nilon tái sinh
66.636
m2
24
Ván khuôn móng dài
0.1234
100m2
25
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
6.6636
m3
26
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
16.2325
m3
27
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
74.04
m2
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0864
100m2
29
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.066
tấn
30
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.3085
m3
31
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
32
1 cấu kiện
32
NỀN MẶT ĐƯỜNG ĐOẠN NỐI TỪ ĐÔNG SÂN VẬN ĐỘNG (THÔN 4) ĐẾN HẾT ĐƯỜNG KHU DÂN CƯ THÔN 5
33
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
4.1157
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
4.1157
100m3
35
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
1.0992
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.0992
100m3
37
Mua đất đắp nền đường K95 tại mỏ đất Win, huyện Hà Trung đến công trình
70.3066
m3
38
Vận chuyển đất
7.0307
10m³/1km
39
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5142
100m3
40
Cấp phối đá dăm
286.5965
m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.1388
100m3
42
Tạo nhám mặt đường cũ
14.5064
100m2
43
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bù vênh bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
81.84
m3
44
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
137.493
m3
45
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.3749
100m3
46
Nilon tái sính
763.85
m2
47
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
22.145
100m2
48
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
22.145
100m2
49
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung bằng trạm trộn 120T/h
3.1534
100tấn
50
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
3.1534
100tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây