Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 194 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 142 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 139 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,23%, Xây lắp 90,32%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.076.911.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.432.781.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,23%, Xây lắp 90,32%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.076.911.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.432.781.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUYÊN NGUYÊN
24/11/2024 08:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 09:12
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
28/10/2024 16:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
28/10/2024 16:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương; Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với 7 gói thầu.
28/10/2024 08:42
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương; Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá.
28/10/2024 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương;Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá; của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với 7 gói thầu.
23/09/2024 17:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUYÊN NGUYÊN
23/09/2024 16:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường GTNĐ xã Hồng Phương, tuyến từ Sao Bầu đến Soi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với 6 gói thầu.
05/09/2024 16:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho đại biểu HĐND xã Hồng Phương năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
27/07/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUYÊN NGUYÊN
24/11/2024 08:40
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2024 09:33
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 09:12
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
28/10/2024 16:54
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
28/10/2024 16:52
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương; Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá với 7 gói thầu.
28/10/2024 08:42
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương;Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá; với 7 gói thầu.
23/09/2024 17:02
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUYÊN NGUYÊN
23/09/2024 16:33
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường GTNĐ xã Hồng Phương, tuyến từ Sao Bầu đến Soi với 6 gói thầu.
05/09/2024 16:16
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho đại biểu HĐND xã Hồng Phương năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu:
27/07/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUYÊN NGUYÊN
24/11/2024 08:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2024 09:12
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
28/10/2024 16:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
28/10/2024 16:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương; Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với 7 gói thầu.
28/10/2024 08:42
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương; Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá.
28/10/2024 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thôn Phương Nha, xã Hồng Phương;Tuyến 1: Từ nhà ông Minh Liên đến nhà ông Tuấn Tám; Tuyến 2: Từ nhà Thắng Hà đi nhà Chanh Lâm; Tuyến 3: Từ nhà ông Bình Liễu đi Hậu Xá; của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với 7 gói thầu.
23/09/2024 17:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUYÊN NGUYÊN
23/09/2024 16:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường GTNĐ xã Hồng Phương, tuyến từ Sao Bầu đến Soi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương với 6 gói thầu.
05/09/2024 16:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho đại biểu HĐND xã Hồng Phương năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương.
27/07/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 194 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải 31 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương có quan hệ với 33 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phương có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn có những cảm xúc mãnh liệt về điều gì đó xảy ra trong quá khứ, chúng có thể gây trở ngại cho khả năng sống trong hiện tại của bạn. "
Les Brown
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.