Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.865.986.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.717.741.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.865.986.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.717.741.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống ngựa bạch sinh sản của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
04/08/2024 11:49
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH LỘC
04/08/2024 11:46
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn cho gà (cám) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thủy sản Hưng Phát
04/08/2024 11:45
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 16:22
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua thức ăn cho gà (cám) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 10:14
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 10:13
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
02/07/2024 08:09
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ KHÁNH HỒNG
02/07/2024 08:08
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải KHLCNT “Dự án chăn nuôi gia cầm xã Hữu Kiên” thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024” của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với 4 gói thầu.
28/06/2024 12:03
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống ngựa bạch sinh sản của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống ngựa bạch sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
04/08/2024 11:49
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH LỘC
04/08/2024 11:46
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn cho gà (cám).
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thủy sản Hưng Phát
04/08/2024 11:45
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi với 1 nhà thầu tham gia.
25/07/2024 10:45
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn cho gà (cám) với 5 nhà thầu tham gia.
18/07/2024 10:23
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 16:22
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua thức ăn cho gà (cám) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 10:14
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 10:13
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống ngựa bạch sinh sản với 2 nhà thầu tham gia.
04/07/2024 10:11
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
02/07/2024 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống ngựa bạch sinh sản của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
04/08/2024 11:49
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH LỘC
04/08/2024 11:46
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thức ăn cho gà (cám) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thủy sản Hưng Phát
04/08/2024 11:45
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 16:22
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua thức ăn cho gà (cám) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 10:14
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống gà trống thiến 50 ngày tuổi của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 10:13
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
02/07/2024 08:09
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ KHÁNH HỒNG
02/07/2024 08:08
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải KHLCNT “Dự án chăn nuôi gia cầm xã Hữu Kiên” thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024” của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với 4 gói thầu.
28/06/2024 12:03
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua giống ngựa bạch sinh sản của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hữu Kiên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Giới hạn cao nhất của lòng kiên nhẫn là: không nói, không cáu, không giận. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.