Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,38%, Xây lắp 15,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.632.055.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.470.713.823 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,38%, Xây lắp 15,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.632.055.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.470.713.823 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN KHOA KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH NHÂN PHÁT
16/06/2025 07:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN KHOA KON TUM đã đăng tải TBMT Mua sắm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2025 16:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải KHLCNT Thực hiện dự án mô hình giảm nghèo hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ bò cái sinh sản)”của Dự án 2 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 tại địa bàn thôn 1, thôn 3, thôn 4 và thôn Ia Muung xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với 1 gói thầu.
08/06/2025 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - XÂY DỰNG VƯƠNG PHÁT
31/05/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT và PT-ĐG HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VOV88
26/05/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình Trường TH-THCS Nguyễn Du, thôn 1 xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với 4 gói thầu.
17/05/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đảm bảo an ninh trật tự, an toàn xã hội và giám sát của cộng đồng gắn với thực hiện chuyển đổi số của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MÁY TÍNH TOÀN TÍN
17/12/2024 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắmtrang thiếtbị Hỗ trợphát triểnHợp tác xãtrên địabàn xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN THẢO KON TUM
06/12/2024 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hỗ trợ
phát triển Hợp tác xã trên địa bàn xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với 1 gói thầu.
05/12/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đăng tải KHLCNT Thực hiện dự án mô hình giảm nghèo hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ bò cái sinh sản)”của Dự án 2 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 tại địa bàn thôn 1, thôn 3, thôn 4 và thôn Ia Muung xã Ia Dom với 1 gói thầu.
08/06/2025 14:27
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - XÂY DỰNG VƯƠNG PHÁT
31/05/2025 16:56
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT và PT-ĐG HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VOV88
26/05/2025 10:03
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:37
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 14:42
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình Trường TH-THCS Nguyễn Du, thôn 1 xã Ia Dom với 4 gói thầu.
17/05/2025 17:08
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đảm bảo an ninh trật tự, an toàn xã hội và giám sát của cộng đồng gắn với thực hiện chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MÁY TÍNH TOÀN TÍN
17/12/2024 16:06
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đảm bảo an ninh trật tự, an toàn xã hội và giám sát của cộng đồng gắn với thực hiện chuyển đổi số với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 09:17
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom công bố kết quả gói thầu Mua sắmtrang thiếtbị Hỗ trợphát triểnHợp tác xãtrên địabàn xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN THẢO KON TUM
06/12/2024 15:11
Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hỗ trợ
phát triển Hợp tác xã trên địa bàn xã Ia Dom với 1 gói thầu.
05/12/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN KHOA KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH NHÂN PHÁT
16/06/2025 07:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN KHOA KON TUM đã đăng tải TBMT Mua sắm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2025 16:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải KHLCNT Thực hiện dự án mô hình giảm nghèo hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ bò cái sinh sản)”của Dự án 2 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 tại địa bàn thôn 1, thôn 3, thôn 4 và thôn Ia Muung xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với 1 gói thầu.
08/06/2025 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - XÂY DỰNG VƯƠNG PHÁT
31/05/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT và PT-ĐG HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VOV88
26/05/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình Trường TH-THCS Nguyễn Du, thôn 1 xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với 4 gói thầu.
17/05/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đảm bảo an ninh trật tự, an toàn xã hội và giám sát của cộng đồng gắn với thực hiện chuyển đổi số của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MÁY TÍNH TOÀN TÍN
17/12/2024 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắmtrang thiếtbị Hỗ trợphát triểnHợp tác xãtrên địabàn xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN THẢO KON TUM
06/12/2024 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hỗ trợ
phát triển Hợp tác xã trên địa bàn xã Ia Dom của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Dom với 1 gói thầu.
05/12/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải 55 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải 32 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Dom có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cũng giống như có ăn thì mới ngon miệng, công việc đem lại cảm hứng, nếu cảm hứng không cảm nhận được ngay từ đầu. "
Igor Stravinsky