Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.930.527.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.926.944.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.930.527.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.926.944.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUỐC ANH
06/12/2024 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT
06/12/2024 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT
06/12/2024 09:47
Bên mời thầu Công Ty TNHH TVXD Hải Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV 774
05/12/2024 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUỐC ANH
04/12/2024 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 13:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 7, xã Krông Á của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với 4 gói thầu.
22/11/2024 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 7, xã Krông Á (từ nhà Giàng Mỹ Thề đến nhà Ma Văn Mình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với 4 gói thầu.
22/11/2024 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Krông Á công bố kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT
06/12/2024 10:01
Ủy ban nhân dân xã Krông Á công bố kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT
06/12/2024 09:47
Ủy ban nhân dân xã Krông Á đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 7, xã Krông Á với 4 gói thầu.
22/11/2024 16:43
Ủy ban nhân dân xã Krông Á đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 7, xã Krông Á (từ nhà Giàng Mỹ Thề đến nhà Ma Văn Mình) với 4 gói thầu.
22/11/2024 16:24
Ủy ban nhân dân xã Krông Á đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông thôn 5 xã Krông Á với 4 gói thầu.
21/11/2024 09:57
Ủy ban nhân dân xã Krông Á công bố kết quả gói thầu Biên soạn lịch sử Đảng bộ xã Krông Á (giai đoạn 1992-2020).
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học xã hội vùng Tây Nguyên
29/10/2024 07:56
Ủy ban nhân dân xã Krông Á công bố KQMT gói thầu Biên soạn lịch sử Đảng bộ xã Krông Á (giai đoạn 1992-2020) với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2024 14:38
Ủy ban nhân dân xã Krông Á đăng tải TBMT Biên soạn lịch sử Đảng bộ xã Krông Á (giai đoạn 1992-2020) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 14:18
Ủy ban nhân dân xã Krông Á đăng tải KHLCNT Phê duyệt kê hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Biên soạn lịch sử Đảng bộ xã Krông Á (giai đoạn 1992-2020) với 3 gói thầu.
24/09/2024 10:39
Ủy ban nhân dân xã Krông Á đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân, cổng trụ sở làm việc Đảng ủy, HĐND và UBND xã Krông Á với 4 gói thầu.
19/07/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUỐC ANH
06/12/2024 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT
06/12/2024 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT
06/12/2024 09:47
Bên mời thầu Công Ty TNHH TVXD Hải Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV 774
05/12/2024 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUỐC ANH
04/12/2024 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 13:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ĐẠT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 7, xã Krông Á của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với 4 gói thầu.
22/11/2024 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 7, xã Krông Á (từ nhà Giàng Mỹ Thề đến nhà Ma Văn Mình) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Krông Á với 4 gói thầu.
22/11/2024 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Krông Á có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Chuyện đơn giản,nghĩ sâu ra thì sẽ thành phức tạp. Chuyện phức tạp, nhìn thoáng đi thì sẽ giản đơn.Có vài chuyện, cứ cười cười là sẽ qua.Có những chuyện, sau một thời gian lại có thể khiến bạn cười cười. "
Thương Thương Đặng