Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 776.659.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 765.559.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 776.659.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 765.559.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang
28/04/2025 15:14
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG UY VIỆT NB
22/04/2025 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 11:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Cao Nguyên 268
26/03/2025 15:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang
25/03/2025 14:18
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Duy tu, sửa chữa tuyến đường bê tông từ đường rẽ QL4C đi thôn Cóc Cọt, Pắc Ngàm, Chế Quà xã Lao và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI với 4 gói thầu.
13/03/2025 09:46
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa tuyến đường bê tông từ đường rẽ QL4C đi thôn Cóc Cọt, Pắc Ngàm, Chế Quà, xã Lao và Chải, huyện Yên Minh.
23/01/2025 10:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua xi măng Đổ đường bê tông từ nhà ông Thào Sé Sáu vào nhóm hộ ông Ly Mí Cho thuộc thôn Xì Phài, xã Lao Và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN THỊ TRANG
30/12/2024 10:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua xi măng Đổ đường bê tông từ nhà ông Thào Sé Sáu vào nhóm hộ ông Ly Mí Cho thuộc thôn Xì Phài, xã Lao Và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hải Phú Đồng Văn
19/12/2024 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang
28/04/2025 15:14
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Cao Nguyên 268
26/03/2025 15:34
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang
25/03/2025 14:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ mua xi măng Đổ đường bê tông từ nhà ông Thào Sé Sáu vào nhóm hộ ông Ly Mí Cho thuộc thôn Xì Phài, xã Lao Và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN THỊ TRANG
30/12/2024 10:38
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua xi măng Đổ đường bê tông từ nhà ông Thào Sé Sáu vào nhóm hộ ông Ly Mí Cho thuộc thôn Xì Phài, xã Lao Và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hải Phú Đồng Văn
19/12/2024 14:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 08:11
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI công bố kết quả gói thầu Mua bồn nước sinh hoạt xã Lao Và Chải, huyện Yên Minh thực hiện dự án 1 nội dung 4: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán chương trình MTQG vùng đồng bào DTTS&MN năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Minh Hương
11/12/2024 11:22
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang
28/04/2025 15:14
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG UY VIỆT NB
22/04/2025 15:53
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 11:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Cao Nguyên 268
26/03/2025 15:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang
25/03/2025 14:18
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Duy tu, sửa chữa tuyến đường bê tông từ đường rẽ QL4C đi thôn Cóc Cọt, Pắc Ngàm, Chế Quà xã Lao và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI với 4 gói thầu.
13/03/2025 09:46
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa tuyến đường bê tông từ đường rẽ QL4C đi thôn Cóc Cọt, Pắc Ngàm, Chế Quà, xã Lao và Chải, huyện Yên Minh.
23/01/2025 10:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua xi măng Đổ đường bê tông từ nhà ông Thào Sé Sáu vào nhóm hộ ông Ly Mí Cho thuộc thôn Xì Phài, xã Lao Và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN THỊ TRANG
30/12/2024 10:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ mua xi măng Đổ đường bê tông từ nhà ông Thào Sé Sáu vào nhóm hộ ông Ly Mí Cho thuộc thôn Xì Phài, xã Lao Và Chải, huyện Yên Minh, tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hải Phú Đồng Văn
19/12/2024 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LAO VÀ CHẢI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh em như chân tay, vợ chồng như áo quần. Áo quần rách lại may mới được, chân tay đứt khôn bề nối lại được. "
Trang Tử
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".