Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.074.544.748 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.021.813.687 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.074.544.748 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.021.813.687 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Hói thầu số 01: Hỗ trợ con giống cho các hộ nghèo, cận nghèo thôn Kiền Kiền 2 và thôn Suối Đá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG THẢO NINH THUẬN
22/11/2024 14:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
19/11/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
19/11/2024 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 22:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 22:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 21:41
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường vào Nghĩa Trang huyện Thuận Bắc (Đoạn qua địa bàn xã Lợi Hải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 17:39
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường vào Nghĩa Trang huyện Thuận Bắc (Đoạn qua địa bàn xã Lợi Hải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 17:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHÁNH QUÂN
14/11/2024 15:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Góithau62 số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT MINH NINH THUẬN
14/11/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Hói thầu số 01: Hỗ trợ con giống cho các hộ nghèo, cận nghèo thôn Kiền Kiền 2 và thôn Suối Đá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG THẢO NINH THUẬN
22/11/2024 14:06
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
19/11/2024 15:12
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
19/11/2024 15:10
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 22:15
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 22:03
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 21:41
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố KQMT gói thầu Hói thầu số 01: Hỗ trợ con giống cho các hộ nghèo, cận nghèo thôn Kiền Kiền 2 và thôn Suối Đá với 1 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 14:12
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHÁNH QUÂN
14/11/2024 15:56
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Góithau62 số 09: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT MINH NINH THUẬN
14/11/2024 15:55
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG CƯỜNG
14/11/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Hói thầu số 01: Hỗ trợ con giống cho các hộ nghèo, cận nghèo thôn Kiền Kiền 2 và thôn Suối Đá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG THẢO NINH THUẬN
22/11/2024 14:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
19/11/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
19/11/2024 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 22:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 22:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 21:41
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường vào Nghĩa Trang huyện Thuận Bắc (Đoạn qua địa bàn xã Lợi Hải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 17:39
Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường vào Nghĩa Trang huyện Thuận Bắc (Đoạn qua địa bàn xã Lợi Hải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT NINH THUẬN
18/11/2024 17:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHÁNH QUÂN
14/11/2024 15:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Góithau62 số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT MINH NINH THUẬN
14/11/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải 13 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lợi Hải có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Trà hoa nở rồi tàn. Trăng tròn rồi khuyết. Mặt nước vơi đầy. Người có thấy không? Vì không thấy nên không đau lòng. Vật đổi sao dời như vậy, đời người rồi có bao nhiêu lần trải qua mùa xuân. "
Tuyết Hoài