Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 226 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 142 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.211.985.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.157.374.728 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.211.985.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.157.374.728 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài như sau:
- Là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VỮNG MẠNH
13/06/2025 18:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
13/06/2025 18:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng tường kè gia cố sân đình thôn Lương Tài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
07/06/2025 15:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
07/06/2025 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
07/06/2025 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
07/06/2025 14:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
13/05/2025 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
13/05/2025 08:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Lương Tài (Đoạn từ khu hạ tầng đấu giá đến ruộng nhà ông Tâm Phệnh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG
13/05/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VỮNG MẠNH
13/06/2025 18:41
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
13/06/2025 18:37
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng tường kè gia cố sân đình thôn Lương Tài với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:34
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
07/06/2025 15:06
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
07/06/2025 15:02
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
07/06/2025 14:59
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
07/06/2025 14:56
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
13/05/2025 08:53
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
13/05/2025 08:51
Ủy ban nhân dân xã Lương Tài công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Lương Tài (Đoạn từ khu hạ tầng đấu giá đến ruộng nhà ông Tâm Phệnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG
13/05/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VỮNG MẠNH
13/06/2025 18:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
13/06/2025 18:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng tường kè gia cố sân đình thôn Lương Tài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
07/06/2025 15:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
07/06/2025 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
07/06/2025 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
07/06/2025 14:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
13/05/2025 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
13/05/2025 08:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Lương Tài (Đoạn từ khu hạ tầng đấu giá đến ruộng nhà ông Tâm Phệnh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Tài .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG
13/05/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải 45 KHLCNT, trong đó có 226 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Tài có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Bi kịch cuộc đời là những gì chết đi bên trong một người khi anh ta còn sống. "
Albert Schweitzer