Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.563.213.021 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.186.420.189 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.563.213.021 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.186.420.189 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
03/04/2025 08:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THĂNG LONG
01/04/2025 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ, THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN GIA HUY
15/03/2025 21:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và dịch vụ thương mại HTB
15/03/2025 21:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Hương Đình Đoài, xã Mai Đình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình với 4 gói thầu.
15/03/2025 20:58
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa thôn Hương Đình Đoài, xã Mai Đình.
15/03/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
11/03/2025 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC NGA
11/03/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC HIẾU, CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
03/04/2025 08:24
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THĂNG LONG
01/04/2025 09:24
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 16:09
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 15:15
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ, THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN GIA HUY
15/03/2025 21:03
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và dịch vụ thương mại HTB
15/03/2025 21:00
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Hương Đình Đoài, xã Mai Đình với 4 gói thầu.
15/03/2025 20:58
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
11/03/2025 14:27
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC NGA
11/03/2025 14:26
Ủy ban nhân dân xã Mai Đình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
06/03/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
03/04/2025 08:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THĂNG LONG
01/04/2025 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ, THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN GIA HUY
15/03/2025 21:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và dịch vụ thương mại HTB
15/03/2025 21:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà văn hóa thôn Hương Đình Đoài, xã Mai Đình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình với 4 gói thầu.
15/03/2025 20:58
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà văn hóa thôn Hương Đình Đoài, xã Mai Đình.
15/03/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
11/03/2025 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC NGA
11/03/2025 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mai Đình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải 30 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình đã đăng tải 91 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình có quan hệ với 38 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mai Đình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người hạnh phúc nhất và thành công nhất khi cống hiến vì một mục đích nằm ngoài sự thỏa mãn ích kỷ cá nhân. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.