Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.863.158.124 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.823.510.684 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.863.158.124 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.823.510.684 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHONG
03/12/2024 11:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
03/12/2024 10:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
03/12/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ MINH TÂM
01/11/2024 16:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SNT
01/11/2024 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà lớp học trường mầm non xã Minh Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương với 5 gói thầu.
30/10/2024 14:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học trường mầm non xã Minh Lương.
30/10/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐIỆN NƯỚC NAM SƠN
28/08/2023 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẮC HẢI PHÚ THỌ
25/08/2023 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHONG
03/12/2024 11:21
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
03/12/2024 10:33
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
03/12/2024 10:29
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 09:15
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 14:20
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ MINH TÂM
01/11/2024 16:17
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SNT
01/11/2024 16:14
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà lớp học trường mầm non xã Minh Lương với 5 gói thầu.
30/10/2024 14:13
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐIỆN NƯỚC NAM SƠN
28/08/2023 11:31
Ủy ban nhân dân xã Minh Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẮC HẢI PHÚ THỌ
25/08/2023 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHONG
03/12/2024 11:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
03/12/2024 10:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
03/12/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ MINH TÂM
01/11/2024 16:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SNT
01/11/2024 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà lớp học trường mầm non xã Minh Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương với 5 gói thầu.
30/10/2024 14:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học trường mầm non xã Minh Lương.
30/10/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐIỆN NƯỚC NAM SƠN
28/08/2023 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẮC HẢI PHÚ THỌ
25/08/2023 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu anh là giọt nước mắt của em, anh sẽ lăn xuống để chạm vào môi em. Nhưng nếu em là giọt nước mắt của anh, anh sẽ không bao giờ khóc. Bởi anh không muốn mất em. "
Khuyết Danh