Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.959.246.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.654.990.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.959.246.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.654.990.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
21/08/2024 21:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
21/08/2024 21:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG với 2 gói thầu.
21/08/2024 00:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nội đồng gồm: thôn 1 (đoạn từ ngã 3 ao ông Thụ đến cây đa đống U), thôn 2 (đoạn từ nghĩa trang nhân dân đến máng cây Sòi) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 15:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nội đồng gồm: thôn 1 (đoạn từ ngã 3 ao ông Thụ đến cây đa đống U), thôn 2 (đoạn từ nghĩa trang nhân dân đến máng cây Sòi) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 15:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông trục thôn 4 (đoạn từ QL21A đến Đại lộ Thiên Trường) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông trục thôn 4 (đoạn từ QL21A đến Đại lộ Thiên Trường) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 08:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 08:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 08:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG với 2 gói thầu.
10/08/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
21/08/2024 21:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
21/08/2024 21:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết với 2 gói thầu.
21/08/2024 00:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nội đồng gồm: thôn 1 (đoạn từ ngã 3 ao ông Thụ đến cây đa đống U), thôn 2 (đoạn từ nghĩa trang nhân dân đến máng cây Sòi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 15:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nội đồng gồm: thôn 1 (đoạn từ ngã 3 ao ông Thụ đến cây đa đống U), thôn 2 (đoạn từ nghĩa trang nhân dân đến máng cây Sòi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 15:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông trục thôn 4 (đoạn từ QL21A đến Đại lộ Thiên Trường).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 08:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông trục thôn 4 (đoạn từ QL21A đến Đại lộ Thiên Trường).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 08:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 08:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
21/08/2024 21:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
21/08/2024 21:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp một số hạng mục nhà văn hóa ở các tổ thuộc thôn Đoàn Kết của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG với 2 gói thầu.
21/08/2024 00:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nội đồng gồm: thôn 1 (đoạn từ ngã 3 ao ông Thụ đến cây đa đống U), thôn 2 (đoạn từ nghĩa trang nhân dân đến máng cây Sòi) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 15:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông nội đồng gồm: thôn 1 (đoạn từ ngã 3 ao ông Thụ đến cây đa đống U), thôn 2 (đoạn từ nghĩa trang nhân dân đến máng cây Sòi) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 15:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông trục thôn 4 (đoạn từ QL21A đến Đại lộ Thiên Trường) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông trục thôn 4 (đoạn từ QL21A đến Đại lộ Thiên Trường) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 08:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
15/08/2024 08:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
15/08/2024 08:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường trục gồm: Thôn 5 (đoạn từ ngõ Đồn đến bia căm thù thôn 8), thôn 7 (đoạn từ nhà ông Tới đến nhà ông Quỳnh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG với 2 gói thầu.
10/08/2024 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 69 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG đã đăng tải 53 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ HƯNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hoạt động của con người nếu không có sự cổ vũ của lý tưởng thì sẽ biến thành trống rỗng và nhỏ bé. "
Chernyshevsky (Nga)