Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 83 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 191 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 188 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 175 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.556.316.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.899.788.727 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.556.316.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.899.788.727 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 74 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG
29/06/2025 14:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
29/06/2025 14:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG với 5 gói thầu.
29/06/2025 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn Thẩm tra BCKTKT. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
27/06/2025 19:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH
27/06/2025 18:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QH
27/06/2025 18:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thiết kế bản vẽ thi công công trình: Nâng cấp, cải tạo đường đoạn từ Cầu Sắc đến nhà ông Toàn thôn Bườn, xã Mỹ Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG với 3 gói thầu.
25/06/2025 22:43
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường đoạn từ Cầu Sắc đến nhà ông Toàn thôn Bườn, xã Mỹ Thắng.
25/06/2025 22:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo khuôn viên hồ Sắc, xã Mỹ Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
17/06/2025 15:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng hạ tầng kỹ thuật dọc tuyến đường trục xã Mỹ Thắng đoạn từ Cầu Kim đến Cầu Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
12/06/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG
29/06/2025 14:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
29/06/2025 14:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn Thẩm tra BCKTKT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
27/06/2025 19:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH
27/06/2025 18:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QH
27/06/2025 18:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thiết kế bản vẽ thi công công trình: Nâng cấp, cải tạo đường đoạn từ Cầu Sắc đến nhà ông Toàn thôn Bườn, xã Mỹ Thắng với 3 gói thầu.
25/06/2025 22:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo khuôn viên hồ Sắc, xã Mỹ Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
17/06/2025 15:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố kết quả gói thầu Thi công Xây dựng hạ tầng kỹ thuật dọc tuyến đường trục xã Mỹ Thắng đoạn từ Cầu Kim đến Cầu Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
12/06/2025 16:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo khuôn viên hồ Sắc, xã Mỹ Thắng với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG
29/06/2025 14:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
29/06/2025 14:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình Xây dựng trường tiểu học Mỹ Thắng, thành phố Nam Định; Hạng mục: Nhà học chức năng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG với 5 gói thầu.
29/06/2025 14:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn Thẩm tra BCKTKT. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
27/06/2025 19:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH
27/06/2025 18:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QH
27/06/2025 18:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thiết kế bản vẽ thi công công trình: Nâng cấp, cải tạo đường đoạn từ Cầu Sắc đến nhà ông Toàn thôn Bườn, xã Mỹ Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG với 3 gói thầu.
25/06/2025 22:43
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường đoạn từ Cầu Sắc đến nhà ông Toàn thôn Bườn, xã Mỹ Thắng.
25/06/2025 22:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nâng cấp, cải tạo khuôn viên hồ Sắc, xã Mỹ Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
17/06/2025 15:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng hạ tầng kỹ thuật dọc tuyến đường trục xã Mỹ Thắng đoạn từ Cầu Kim đến Cầu Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
12/06/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải 83 KHLCNT, trong đó có 191 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG đã đăng tải 188 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 188 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 175 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vui mừng tưởng tượng thường đáng giá hơn đau buồn thực sự. "
Rene Descartes