Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:40 21/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường đoạn từ nhà ông Đoàn đến nhà ông Tín thôn Mai Mỹ, thôn Chín Mười xã Mỹ Thắng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo KTKT dự án: Nâng cấp, cải tạo đường đoạn từ nhà ông Đoàn đến nhà ông Tín thôn Mai Mỹ, thôn Chín Mười xã Mỹ Thắng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 30/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500214500_2505210820
Ngày phê duyệt
21/05/2025 08:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ THẮNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:38 21/05/2025
đến
15:00 30/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 30/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2025 (28/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12/176 Phan Đình Phùng, Phường Phan Đình Phùng, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định, Việt Nam - - - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Số 18/58 Đường Trần Thánh Tông - Phường Quang Trung - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 142 đường Hàn Thuyên - Phường Vị Xuyên - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18/58 Đường Trần Thánh Tông - Phường Quang Trung - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 142 đường Hàn Thuyên - Phường Vị Xuyên - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Cần cẩu hoặc ô tô có gắn cẩu
1
4
Máy hàn điện
1
5
Máy đào (xúc)
1
6
Máy lu bánh thép (lu tĩnh)
1
7
Máy lu rung
1
8
Máy lu bánh hơi (bánh lốp)
1
9
Máy rải CPĐD hoặc BTN
1
10
Máy ủi hoặc máy san
1
11
Ô tô tự đổ
1
12
Thiết bị sơn kẻ vạch đường (trọn bộ: nấu và sơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I./. ĐƯỜNG GIAO THÔNG:
2
1./ PHẦN NỀN MẶT ĐƯỜNG:
3
Thi công đào nền đường - Cấp đất I
8.5405
100m3
4
Thi công đào nền đường - Cấp đất II
7.1464
100m3
5
Cung cấp, thi công đóng cọc tre gia cố nền đường, chiều dài cọc ≤2,5m
392.8189
100m
6
Cung cấp, thi công gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
14.9884
100m2
7
Cung cấp, thi công đắp cát nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
11.5566
100m3
8
Cung cấp, thi công đắp cát nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
3.9687
100m3
9
Cung cấp, thi công gia cố nền đường bằng đá xô bồ dày 20cm
2.6458
100m3
10
Thi công đắp đất lề đường, độ chặt yêu cầu K = 0,95
4.834
100m3
11
Thi công vận chuyển đất đổ đi – Đất cấp I
8.5405
100m3
12
Thi công vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất II
2.312
100m3
13
Cung cấp, thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
3.1749
100m3
14
Cung cấp, thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
1.8123
100m3
15
Cung cấp, thi công tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
11.1865
100m2
16
Cung cấp, thi công rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
11.1865
100m2
17
2./ PHẦN BÓ VỈA, ĐAN RÃNH:
18
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng bó vỉa
0.756
100m2
19
Cung cấp, thi công đổ bê tông móng bó vỉa, M150, đá 2x4
8.32
m3
20
Cung cấp, lắp đặt bó vỉa thẳng hè, đường bằng cục bó vỉa chống trơn đúc sẵn KT 100x18x22cm, vữa XM M75
365
m
21
Cung cấp, lắp đặt cục bó vỉa loại 2 (miệng cống chắn rác, miệng thu nước) đúc sẵn KT 100x18x22cm, vữa XM M75
13
m
22
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng đan rãnh
0.378
100m2
23
Cung cấp, thi công đổ bê tông móng đan rãnh, M150, đá 2x4
9.45
m3
24
Cung cấp, thi công đổ bê tông đan rãnh đá 1x2 mác 200; KT(50x25x6)cm
5.6175
m3
25
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan rãnh
0.6741
100m2
26
Thi công lắp dựng tấm đan rãnh, vữa XM M75
94.5
m2
27
3./ CHỈ DẪN AN TOÀN GIAO THÔNG:
28
Thi công đào móng biển báo
0.49
1m3
29
Cung cấp, lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
30
Cung cấp, thi công sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
69.52
m2
31
Cung cấp, thi công sơn vạch giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
5.25
m2
32
Thi công di chuyển các cột đèn chiếu sáng trên tuyến
6
cột
33
II./ CỐNG QUA ĐƯỜNG:
34
1./ Ga thu nước xây mới: G1-G7;G7A;G8;G8A;G9;G9A: SL: 12 GA:
35
Cung cấp thi công đá mạt đệm đáy ga dày 10cm
0.0461
100m3
36
Cung cấp, thi công đóng cọc tre gia cố nền, đất cấp I
28.812
100m
37
Cung cấp, thi công đổ bê tông M150, đá 1x2
6.18
m3
38
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đáy hố ga
0.3427
100m2
39
Cung cấp, gia công, lắp đặt cốt thép đáy ga
1.1013
tấn
40
Thi công bốc xếp (lên, xuống), vận chuyển cấu kiện bê tông đúc sẵn
36
1 cấu kiện
41
Thi công lắp đặt đáy ga
12
1cấu kiện
42
Cung cấp, thi công xây hố ga bằng gạch không nung đặc 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
23.07
m3
43
Cung cấp, thi công trát tường trong hố ga dày 2cm, vữa XM M75
59.29
m2
44
Cung cấp, thi công láng đáy hố ga dày 2cm, vữa XM M75
12
m2
45
Cung cấp, thi công đổ bê tông đầu tường ga, M200, đá 1x2
1.99
m3
46
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép đầu tường ga, ĐK ≤10mm
0.3808
tấn
47
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đầu tường ga
0.2448
100m2
48
Cung cấp, thi công đổ bê tông tấm đan nắp hố ga M200, đá 1x2
1.73
m3
49
Cung cấp, gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan nắp hố ga, ĐK <=10mm
0.1502
tấn
50
Cung cấp, gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan nắp hố ga
0.0864
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây