Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.234.477.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.171.006.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.234.477.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.171.006.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn, Trang thông tin điện tử thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
13/05/2025 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn, Trang thông tin điện tử thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUYÊN QUANG XANH
18/04/2025 17:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 11:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
04/04/2025 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang năm 2025 (09 tháng cuối năm 2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với 3 gói thầu.
01/04/2025 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hỗ trợ mua máy làm đất sản xuất nông nghiệp trên đã bản xã Năng Khả năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY NÔNG NGHIỆP NAM HUY
20/03/2025 09:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hỗ trợ mua máy làm đất sản xuất nông nghiệp trên đã bản xã Năng Khả năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/02/2025 11:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
19/02/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn, Trang thông tin điện tử thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
13/05/2025 10:48
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUYÊN QUANG XANH
18/04/2025 17:07
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2025 10:55
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 11:43
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2025 11:38
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
04/04/2025 08:23
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang năm 2025 (09 tháng cuối năm 2025) với 3 gói thầu.
01/04/2025 15:45
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hỗ trợ mua máy làm đất sản xuất nông nghiệp trên đã bản xã Năng Khả năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY NÔNG NGHIỆP NAM HUY
20/03/2025 09:05
Ủy ban nhân dân xã Năng Khả công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Hỗ trợ mua máy làm đất sản xuất nông nghiệp trên đã bản xã Năng Khả năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
26/02/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn, Trang thông tin điện tử thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
13/05/2025 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn, Trang thông tin điện tử thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUYÊN QUANG XANH
18/04/2025 17:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 11:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
04/04/2025 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Năng Khả, huyện Na Hang năm 2025 (09 tháng cuối năm 2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với 3 gói thầu.
01/04/2025 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hỗ trợ mua máy làm đất sản xuất nông nghiệp trên đã bản xã Năng Khả năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY NÔNG NGHIỆP NAM HUY
20/03/2025 09:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hỗ trợ mua máy làm đất sản xuất nông nghiệp trên đã bản xã Năng Khả năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/02/2025 11:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Năng Khả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
19/02/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Năng Khả có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người ta nói rằng khi bạn tới thiên đường bạn sẽ gặp lại người mình yêu… chậc, thế điều gì xảy ra nếu người bạn yêu đang ở với người yêu của mình? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.