Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.845.063.065 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.821.483.247 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.845.063.065 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.821.483.247 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢNG AN
23/06/2025 16:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án:Sửa chữa Trụ sở UBND xã Ngũ Hiệp làm kho lưu trữ phục vụ công tác tổ chức lại đơn vị hành chính cấp xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với 2 gói thầu.
20/06/2025 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án:Sửa chữa Trụ sở UBND xã Ngũ Hiệp làm kho lưu trữ phục vụ công tác tổ chức lại đơn vị hành chính cấp xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với 2 gói thầu.
20/06/2025 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
12/12/2024 16:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với 1 gói thầu.
07/12/2024 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: giám sát gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KINH ĐÔ
05/12/2024 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN TƯỜNG
05/12/2024 11:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG RUBY
09/11/2024 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
09/11/2024 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢNG AN
23/06/2025 16:49
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án:Sửa chữa Trụ sở UBND xã Ngũ Hiệp làm kho lưu trữ phục vụ công tác tổ chức lại đơn vị hành chính cấp xã với 2 gói thầu.
20/06/2025 17:04
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án:Sửa chữa Trụ sở UBND xã Ngũ Hiệp làm kho lưu trữ phục vụ công tác tổ chức lại đơn vị hành chính cấp xã với 2 gói thầu.
20/06/2025 17:02
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
12/12/2024 16:34
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Hiệp với 1 gói thầu.
07/12/2024 16:23
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: giám sát gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KINH ĐÔ
05/12/2024 11:14
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG RUBY
09/11/2024 08:54
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
09/11/2024 08:52
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện Dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Lưu Phái, xã Ngũ Hiệp, huyện Thanh Trì với 6 gói thầu.
07/11/2024 14:59
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VIỆT NAM
28/08/2024 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢNG AN
23/06/2025 16:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án:Sửa chữa Trụ sở UBND xã Ngũ Hiệp làm kho lưu trữ phục vụ công tác tổ chức lại đơn vị hành chính cấp xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với 2 gói thầu.
20/06/2025 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án:Sửa chữa Trụ sở UBND xã Ngũ Hiệp làm kho lưu trữ phục vụ công tác tổ chức lại đơn vị hành chính cấp xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với 2 gói thầu.
20/06/2025 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
12/12/2024 16:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với 1 gói thầu.
07/12/2024 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: giám sát gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KINH ĐÔ
05/12/2024 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN TƯỜNG
05/12/2024 11:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thẩm định Hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG RUBY
09/11/2024 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM
09/11/2024 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn thấy mười rắc rối đang đổ xuống đường, bạn có thể chắc rằng chín rắc rối sẽ rơi xuống mương trước khi chúng tới được chỗ bạn. "
Calvin Coolidge
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.