Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.787.913.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.458.566.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.787.913.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.458.566.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIM NGƯU
28/03/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị (bao gồm lắp đặt) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAGAPA
10/12/2024 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị (bao gồm lắp đặt) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ thể thao và tủ sách cho trung tâm nhà văn hóa – khu thể thao xã, nhà văn hóa – khu thể thao thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với 3 gói thầu.
26/11/2024 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/10/2024 19:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CDE VINA
23/09/2024 17:58
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lát vỉa hè và trồng cây xanh tuyến ĐT631 (Đoạn từ cầu bà Ấm đến chợ Quán Mới) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với 1 gói thầu.
20/08/2024 15:06
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lát vỉa hè và trồng cây xanh tuyến ĐT631 (Đoạn từ cầu bà Ấm đến chợ Quán Mới).
20/08/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÁT ĐƯỢC
16/08/2024 20:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP TÂN HOA
02/08/2024 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ thể thao và tủ sách cho trung tâm nhà văn hóa – khu thể thao xã, nhà văn hóa – khu thể thao thôn với 3 gói thầu.
26/11/2024 09:37
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lát vỉa hè và trồng cây xanh tuyến ĐT631 (Đoạn từ cầu bà Ấm đến chợ Quán Mới) với 1 gói thầu.
20/08/2024 15:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống chiếu sáng tuyến đường từ Cầu Chữ Y (Nhơn Thiện) đến cầu Bà Trình (Xuân Mai) với 5 gói thầu.
10/07/2024 16:48
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường bê tông giao thông từ cầu Chữ Y Nhơn Thiện đi Thái Bình 1 (Thái Xuân) trên tuyến ĐH.37 (Giai đoạn 1) với 7 gói thầu.
18/06/2024 10:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng bê tông XM tuyến giáp ĐT631 (Lộc Thuận, Nhơn Hạnh) đi Dương Thành (Phước Thắng) với 10 gói thầu.
11/04/2024 14:26
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng bê tông XM tuyến giáp ĐT631 (Lộc Thuận, Nhơn Hạnh) đi Dương Thành (Phước Thắng) với 10 gói thầu.
11/04/2024 14:19
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng bê tông XM tuyến giáp ĐT631 (Lộc Thuận, Nhơn Hạnh) đi Dương Thành (Phước Thắng) với 10 gói thầu.
09/04/2024 14:37
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Đầu tư kết cấu hạ tầng khu QHDC và xây dựng chợ Quán Mới thôn Lộc Thuận với 8 gói thầu.
25/12/2023 10:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà làm việc UBND xã với 1 gói thầu.
01/07/2023 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIM NGƯU
28/03/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị (bao gồm lắp đặt) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAGAPA
10/12/2024 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị (bao gồm lắp đặt) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ thể thao và tủ sách cho trung tâm nhà văn hóa – khu thể thao xã, nhà văn hóa – khu thể thao thôn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với 3 gói thầu.
26/11/2024 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/10/2024 19:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CDE VINA
23/09/2024 17:58
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lát vỉa hè và trồng cây xanh tuyến ĐT631 (Đoạn từ cầu bà Ấm đến chợ Quán Mới) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH với 1 gói thầu.
20/08/2024 15:06
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lát vỉa hè và trồng cây xanh tuyến ĐT631 (Đoạn từ cầu bà Ấm đến chợ Quán Mới).
20/08/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÁT ĐƯỢC
16/08/2024 20:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP BÌNH MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP TÂN HOA
02/08/2024 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NHƠN HẠNH có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tin tưởng vào những ước mơ, vì bên trong chúng ẩn chứa cánh cổng vào cõi vĩnh hằng. "
Kahil Gibran