Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 19:39 16/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lát vỉa hè và trồng cây xanh tuyến ĐT631 (Đoạn từ cầu bà Ấm đến chợ Quán Mới)
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 25/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
354/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/10/2024 18:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nhơn Hạnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:38 16/10/2024
đến
07:00 25/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 25/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/10/2024 (23/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 95 Hàm Nghi - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP MINH AN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 26 Lê Đức Cường - Khu phố An Bình - Thị trấn Ngô Mây - Huyện Phù Cát - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Số 95 Hàm Nghi - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố An Ngãi - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 95 Hàm Nghi - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố An Ngãi - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay
1
2
Máy đào
2
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy ủi
1
5
Ô tô tự đổ
2
6
Máy lu bánh thép
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đảm bảo giao thông:
2
Cung cấp , lắp đặt cọc tre
101
cọc
3
Cung cấp dây phản quang
2400
m
4
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1818
100m2
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
1.28
m3
6
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
7.93
m2
7
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
6
cái
8
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 30x50cm; XM M200, XM PCB40
2
cái
9
Siết lại bu lông các bộ phận sắt cầu
16
1bộ
10
Cung cấp thép góc L50x50x4mm
48.2304
kg
11
Hàn đường hàn 5mm
0.12
10m đường hàn
12
Đèn chớp xoay
2
bộ
13
Vỉa hè
14
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
4.1557
100m3
15
Đào khóa biên băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
55.55
1m3
16
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2777
100m3
17
Vận chuyển đất đào sang đắp vị trí còn trung thấp bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
2.7996
100m3
18
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
2.7996
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km. 1km đường loại 5
19.2163
10m³/1km
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km. 2km đường loại 2, 3km loại 5
19.2163
10m³/1km
21
Ván khuôn khóa biên vỉa hè
7.4064
100m2
22
Bê tông khóa biên vỉa hè SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
37.03
m3
23
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
3702.55
m2
24
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3702.55
m2
25
Lát gạch Block KT30x30x5 màu đỏ
3439.48
m2
26
Lát gạch Block KT30x30x5 màu vàng
263.07
m2
27
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km. 1km đường loại 5
40.7281
10 tấn/1km
28
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km. 7,1km đương loại 2, 1.9km đương loại 4
40.7281
10 tấn/1km
29
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km. 3,3 km đương loại 4, 4,6 km đương loại 4
40.7281
10 tấn/1km
30
Khoan lỗ Fi 42mm để cắm néo anke bằng máy khoan Fi 42mm, cấp đá IV
0.016
100m
31
Ống cắm cờ bằng thép hộp tráng kẽm 25x25 dày 1.5ly
14.13
Kg
32
Nút bít nhựa KT 25x25
10
cái
33
Tường chắn đất
34
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2525
100m3
35
Ván khuôn móng dài
3.0526
100m2
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
69.41
m3
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1683
100m3
38
Cây xanh
39
Hố trồng cây: 186 hố
40
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
53.94
1m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2046
100m3
42
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
40.92
m3
43
Trát granitô tường, vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
195.3
m2
44
Trồng cây kèn hồng: 186 cây
45
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.7142
100m3
46
Đắp đất hố trồng cây
71.424
m3
47
Cung cấp cây kèn hồng (cao 3-5m, đường kính gốc 8-10cm)
186
cây
48
Trồng cây xanh- kích thước bầu 0,7x0,7x0,7m
186
cây
49
Duy trì cây bóng mát mới trồng 6 tháng
186
1 cây/năm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây