Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.289.529.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.787.878.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.289.529.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.787.878.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG AN THÀNH PHÁT
06/05/2025 10:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với 4 gói thầu.
01/05/2025 08:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự.
01/05/2025 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 06:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 07:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến nhà ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với 4 gói thầu.
14/04/2025 17:04
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến nhà ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự.
14/04/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ NINH HÒA
26/12/2024 07:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải TBMT Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 09:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công năm 2025 trên địa bàn thị xã Ninh Hòa, hạng mục: Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với 3 gói thầu.
26/11/2024 06:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG AN THÀNH PHÁT
06/05/2025 10:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự với 4 gói thầu.
01/05/2025 08:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 5 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 08:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 06:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 07:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến nhà ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự với 4 gói thầu.
14/04/2025 17:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM công bố kết quả gói thầu Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ NINH HÒA
26/12/2024 07:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM công bố KQMT gói thầu Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2024 09:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đăng tải TBMT Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 09:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công năm 2025 trên địa bàn thị xã Ninh Hòa, hạng mục: Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 với 3 gói thầu.
26/11/2024 06:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG AN THÀNH PHÁT
06/05/2025 10:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với 4 gói thầu.
01/05/2025 08:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự.
01/05/2025 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 06:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 07:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến nhà ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với 4 gói thầu.
14/04/2025 17:04
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường thôn Tân Lập, từ QL 26 đến nhà bà Mai; từ QL 26 đến nhà ngã 3 nhà ông Tròn, cô Tự.
14/04/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ NINH HÒA
26/12/2024 07:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải TBMT Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 09:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công năm 2025 trên địa bàn thị xã Ninh Hòa, hạng mục: Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Ninh Sim năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM với 3 gói thầu.
26/11/2024 06:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải 12 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH SIM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đêm là nửa kia của cuộc đời, và là nửa tốt đẹp hơn. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.