Thông báo mời thầu

Cung cấp lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:19 12/09/2022
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy

Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nâng cấp hội trường UBND xã Ninh Sim
Gói thầu
Cung cấp lắp đặt thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sau khi dự án đầu tư được phê duyệt
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn đầu tư công (Chương trình phát triển đô thị)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:30 20/09/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
20:07 12/09/2022
đến
07:30 20/09/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
07:30 20/09/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
13.000.000 VND
Bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2022 (18/01/2023)

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Đề nghị làm rõ nội dung đính kèm file.
File đính kèm nội dung cần làm rõ File lam ro E-HSMT.pdf
Nội dung trả lời Trong quá trình đăng tải, do sai sót trong thao tác đánh máy, phần mô tả thiết bị đăng tải trên hệ thống không thống nhất với mô tả thiết bị của Hồ sơ mời thầu. Vì vậy Bên mời thầu sẽ tiến hành hủy thầu và đăng tải lại trong thời gian sớm nhất. Kính mong nhà thầu thông cảm và cập nhật lại số thông báo mời thầu mới
File đính kèm nội dung trả lời
Ngày trả lời 14:23 14/09/2022

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bảng " NƯỚC CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM MUÔN NĂM"
11 m Vật liệu: Dòng chữ bằng mica thuỷ màu vàng, nền đỏ, khung nhôm. Kích thước: 500 x 11000mm
2 Bảng " ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH"
11 m Dòng chữ bằng mica thuỷ màu vàng, nền đỏ, khung nhôm. Kích thước: 500 x 11000mm.
3 Phông màn hội trường + cờ đỏ
76,7 m2 Vật liệu: phong màn vải thun xanh phía trên có cờ vải thun màu đỏ, thanh treo inox. Kích thước: 6500x 11800mm
4 Rèm cửa bằng nhựa (KT cửa sổ: 2,4mx2,2mx12c); Khung ô kính lấy sáng (3,9m x 1,8m x 10c)
133,56 m2 Vật liệu: bằng nhựa. Kích thước: 2400x 2200mm;
5 Giá treo rèm cửa
22 cái Kích thước: 3900x1800mm
6 Bàn chủ tọa
4 cái Vật liệu: thanh treo inox. Kích thước :W2,4 m
7 Ghế chủ tọa
12 cái Vật liệu: gỗ nhóm 4, sơn pu. Kích thước: 600x2400x750mm
8 Ghế ngồi phòng hội trường
312 cái Vật liệu : gỗ nhóm 4, sơn pu
9 Bàn phòng họp
75 cái Kích thước :1100x500x450mm
10 Bục đặt tượng Bác Hồ
1 cái Vật liệu : gỗ nhóm 4, sơn pu
11 Bục thuyết trình
1 cái Kích thước :1100x400x450mm
12 Lẵng hoa trang trí bục Bác Hồ
1 cái Bàn đại biểu
13 Lẵng hoa trang trí bục thuyết trình
1 cái Vật liệu : gỗ nhóm 4, sơn pu, ván mặt bàn dày 2cm, ván chân bàn dày 2,5cm
14 Kệ để amply
1 cái Kích thước :550x2400x750mm
15 Mixer Soundcraf 12 line
1 cái Bàn Hội Trường
16 Loa lớn 600W + giá treo
2 cái Vật liệu : gỗ nhóm 4, sơn pu, ván mặt bàn dày 2cm, ván chân bàn dày 2,5cm
17 Loa nhỏ 1000W + giá treo
4 cái Kích thước : 400x2400x750mm
18 Amply hội nghị TOA
1 cái Vật liệu : gỗ nhóm 4, sơn pu
19 Micro để bàn JTS
2 cái Kích thước :650x550x1400mm
20 Micro không dây Byma SLX24
1 bộ Vật liệu : gỗ nhóm 4, sơn pu
21 Dây loa, rắc kết nối
1 bộ Kích thước :750x60x1200mm
22 Màn hình LED-P3 KT(6m x 4m)
24 m2 Vật liệu: hoa bằng vải
23 Bình chữa cháy bột ABC loại 8kg MFZL8. Xuất xứ Trung Quốc
12 bình Màu sắc: đủ các màu
24 Kệ đặt bình. Xuất xứ Việt Nam
6 cái Vật liệu: hoa bằng vải
25 Nội quy tiêu lệnh
6 bộ Màu sắc: đủ các màu
26 Tủ trung tâm báo cháy 5 kênh. xuất xứ Đài Loan1
1 tủ Vật liệu: bằng inox
27 Kim thu sét Rp=30m . Xuất xứ: Onay/Thổ Nhĩ kỳ
1 bộ Kích thước : 800x600x800mm
28 Lắp đặt trung tâm xử lý tín hiệu báo cháy (Theo ĐM 02/2020/TT-BXD)
1 1 trung tâm Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
29 Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy
1,8 10 đầu Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
30 Lắp đặt chuông báo cháy
0,4 5 chuông Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
31 Lắp đặt nút ấn báo cháy khẩn cấp
0,4 5 nút Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
32 Lắp đặt đèn báo cháy
0,6 5 đèn Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
33 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
500 m Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
34 Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính
400 m Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
35 Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính
50 m Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
36 Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp
50 hộp Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
37 Đóng cọc chống sét đã có sẵn
2 cọc Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
38 Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây đồng D8mm
10 m Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
39 Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính
1,6 5 đèn Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt
40 Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp
1,2 5 đèn Theo Hồ sơ thiết kế được duyệt

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây