Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.736.048.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.538.076.327 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.736.048.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.538.076.327 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
03/04/2025 17:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
27/03/2025 18:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
27/03/2025 17:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/03/2025 16:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẮC NAM
10/03/2025 17:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 18:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
02/03/2025 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
28/02/2025 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG - THUẾ ĐẠI NAM VIỆT
28/02/2025 20:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/01/2025 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
03/04/2025 17:21
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
27/03/2025 17:12
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẮC NAM
10/03/2025 17:16
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
28/02/2025 20:38
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG - THUẾ ĐẠI NAM VIỆT
28/02/2025 20:38
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
10/01/2025 20:23
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đăng tải KHLCNT Nâng cấp đài truyền thanh xã Phú Mỹ Hưng có ứng dụng công nghệ thông tin với 5 gói thầu.
03/01/2025 18:19
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÁT HƯNG
21/12/2024 19:06
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÁT HƯNG
21/12/2024 19:02
Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
21/12/2024 18:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
03/04/2025 17:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
27/03/2025 18:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
27/03/2025 17:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/03/2025 16:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẮC NAM
10/03/2025 17:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI đã đăng tải TBMT Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 18:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂY NAM VIỆT
02/03/2025 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
28/02/2025 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG - THUẾ ĐẠI NAM VIỆT
28/02/2025 20:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/01/2025 18:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng đã đăng tải 74 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Mỹ Hưng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không thể tạo danh tiếng trên những điều bạn sẽ làm. Thật đơn giản, hãy tưởng tượng, tường thuật rồi bước ra ngoài đi vào thế giới và thực hiện điều đó. "
Henry Ford
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".