Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 174 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 115 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,10%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.947.824.554 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.723.424.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,10%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.947.824.554 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.723.424.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tài nguyên và Môi trường Hà Nam
05/02/2026 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Chi phí xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 08:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Nhà văn hóa thôn Trình Viên, xã Phú Túc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với 7 gói thầu.
14/12/2024 11:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Trình Viên, xã Phú Túc.
14/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Kiểm tra nghiệm thu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng sản phẩm đo đạc và bản đồ
29/10/2024 15:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho Đại biểu HĐND xã Phú Túc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với 1 gói thầu.
15/10/2024 17:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
23/08/2024 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/08/2024 17:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải KHLCNT Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với 3 gói thầu.
23/07/2024 11:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2).
23/07/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tài nguyên và Môi trường Hà Nam
05/02/2026 15:08
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí xây dựng + lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 10:03
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Chi phí xây dựng + lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 08:39
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Nhà văn hóa thôn Trình Viên, xã Phú Túc với 7 gói thầu.
14/12/2024 11:13
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Kiểm tra nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng sản phẩm đo đạc và bản đồ
29/10/2024 15:33
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho Đại biểu HĐND xã Phú Túc với 1 gói thầu.
15/10/2024 17:49
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) với 1 nhà thầu tham gia.
04/09/2024 15:28
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
23/08/2024 17:24
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/08/2024 17:22
Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đăng tải KHLCNT Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) với 3 gói thầu.
23/07/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tài nguyên và Môi trường Hà Nam
05/02/2026 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Chi phí xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 08:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Nhà văn hóa thôn Trình Viên, xã Phú Túc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với 7 gói thầu.
14/12/2024 11:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Trình Viên, xã Phú Túc.
14/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí Kiểm tra nghiệm thu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng sản phẩm đo đạc và bản đồ
29/10/2024 15:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho Đại biểu HĐND xã Phú Túc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với 1 gói thầu.
15/10/2024 17:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
23/08/2024 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/08/2024 17:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải KHLCNT Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc với 3 gói thầu.
23/07/2024 11:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cắm mốc ranh giới và lập hồ sơ quản lý các thửa đất nông nghiệp công ích trên địa bàn xã Phú Túc (giai đoạn 2).
23/07/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 174 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải 29 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Túc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Một người có thể có giá trị bằng một trăm người, nhưng một trăm người có thể giá trị không bằng một người. "
Tục ngữ Italia