Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 59 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,74%, Xây lắp 78,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.948.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.381.127.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,74%, Xây lắp 78,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.948.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.381.127.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
15/05/2025 08:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI
18/04/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚ
18/04/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
17/03/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
17/03/2025 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/01/2025 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
15/05/2025 08:56
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 16:30
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 16:24
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI
18/04/2025 16:01
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚ
18/04/2025 15:51
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 15:42
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 15:36
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
17/03/2025 15:04
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
17/03/2025 15:03
Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
05/02/2025 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
15/05/2025 08:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI
18/04/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚ
18/04/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
18/04/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
17/03/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANH HUY
17/03/2025 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/01/2025 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải 23 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Mỹ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Yêu nhau không phải là nhìn nhau, nhưng là cùng nhau nhìn về một hướng. "
Saint Exupery