Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.897.097.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.877.228.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.897.097.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.877.228.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
13/03/2025 15:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/03/2025 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt các dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời ở điểm công cộng, xã Phước Vĩnh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN với 4 gói thầu.
03/03/2025 14:45
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt các dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời ở điểm công cộng, xã Phước Vĩnh An.
03/03/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRẦN NGHĨA
07/01/2025 19:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn thiết kế và xây dựng lộc hưng phát
07/01/2025 19:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình Đầu tư hệ thống camera giám sát trên địa bàn xã Phước Vĩnh An .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG BAN MÊ
04/01/2025 16:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Đầu tư hệ thống camera giám sát trên địa bàn xã Phước Vĩnh An .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CAO PHAN
04/01/2025 16:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Đầu tư hệ thống camera giá sát trên địa bàn xã Phước Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN ĐẠI PHÁT
04/01/2025 16:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình Nâng cấp đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông, xã Phước Vĩnh An .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG BAN MÊ
04/01/2025 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đăng tải KHLCNT Lắp đặt các dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời ở điểm công cộng, xã Phước Vĩnh An với 4 gói thầu.
03/03/2025 14:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRẦN NGHĨA
07/01/2025 19:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn thiết kế và xây dựng lộc hưng phát
07/01/2025 19:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÁT HƯNG
04/01/2025 14:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đăng tải KHLCNT Nâng Cấp Hẻm 14 đường 420, ấp 4, xã Phước Vĩnh An (điểm đầu: đường 418 – điểm cuối: đường 420) với 2 gói thầu.
04/01/2025 13:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Xây Lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI PHƯỚC THẮNG
04/01/2025 13:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đăng tải KHLCNT Đường 451 (TL8 - Mai Thị Buội), Tổ 1, Tổ 2 với 2 gói thầu.
04/01/2025 13:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đăng tải KHLCNT Nâng Cấp Hẻm 14 đường 420, ấp 4, xã Phước Vĩnh An (điểm đầu: đường 418 – điểm cuối: đường 420) với 5 gói thầu.
04/01/2025 13:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đăng tải KHLCNT Nâng Cấp Hẻm 14 đường 420, ấp 4, xã Phước Vĩnh An (điểm đầu: đường 418 – điểm cuối: đường 420) với 2 gói thầu.
04/01/2025 12:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Phước Vĩnh An với 3 gói thầu.
29/07/2024 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
13/03/2025 15:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/03/2025 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt các dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời ở điểm công cộng, xã Phước Vĩnh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN với 4 gói thầu.
03/03/2025 14:45
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt các dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời ở điểm công cộng, xã Phước Vĩnh An.
03/03/2025 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRẦN NGHĨA
07/01/2025 19:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn thiết kế và xây dựng lộc hưng phát
07/01/2025 19:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình Đầu tư hệ thống camera giám sát trên địa bàn xã Phước Vĩnh An .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG BAN MÊ
04/01/2025 16:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Đầu tư hệ thống camera giám sát trên địa bàn xã Phước Vĩnh An .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CAO PHAN
04/01/2025 16:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Đầu tư hệ thống camera giá sát trên địa bàn xã Phước Vĩnh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN ĐẠI PHÁT
04/01/2025 16:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình Nâng cấp đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông, xã Phước Vĩnh An .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG BAN MÊ
04/01/2025 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC VĨNH AN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Xây dựng thành công từ thất bại. Sự chán nản và thất bại là hai bước đệm chắc chắn nhất dẫn tới thành công. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.