Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 700.726.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 698.932.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 700.726.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 698.932.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Thi công công trình Đường trục thôn Bản Chang thôn Nà Bjooc đoạn từ nhà ông Tuyển đến nhà ông Ngô xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 1 gói thầu.
08/05/2024 09:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục thôn Bản Chang thôn Nà Bjooc đoạn từ nhà ông Tuyển đến nhà ông Ngô xã Phương Viên.
06/05/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống, vật tư nông nghiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
29/12/2021 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm trang thiết bị và khánh tiết hội trường của nhà văn hóa thôn (08 thôn), xã Phương Viên, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Linh T và T Chợ Đồn
20/12/2021 23:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua giống, vật tư, nguyên liệu sản xuất nấm mộc nhĩ và nấm hương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP HỢP GIANG
18/11/2021 10:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua giống, vật tư, nguyên liệu sản xuất nấm mộc nhĩ và nấm hương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 21:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp giống, vật tư, nguyên liệu thực hiện Dự án phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm nấm mộc nhĩ và nấm hương thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2021 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 1 gói thầu.
29/09/2021 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 02: Cung ứng thức ăn hỗn hợp từ 0 đến 3 tuần tuổi, và thức ăn hỗn hợp từ 4 tuần tuổi đến khi xuất chuồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Huế
09/12/2020 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu Cung ứng giống, vật tư nông nghiệp, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2020 21:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thầu Cung ứng giống, vật tư nông nghiệp, thuốc bảo vệ thực vật thực hiện Dự án phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm củ khoai tây thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Phương Viên, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 1 gói thầu.
06/12/2020 20:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải KHLCNT Thi công công trình Đường trục thôn Bản Chang thôn Nà Bjooc đoạn từ nhà ông Tuyển đến nhà ông Ngô xã Phương Viên với 1 gói thầu.
08/05/2024 09:29
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua giống, vật tư, nguyên liệu sản xuất nấm mộc nhĩ và nấm hương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP HỢP GIANG
18/11/2021 10:11
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố KQMT gói thầu Gói thầu Mua giống, vật tư, nguyên liệu sản xuất nấm mộc nhĩ và nấm hương với 1 nhà thầu tham gia.
04/11/2021 08:21
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải TBMT Gói thầu Mua giống, vật tư, nguyên liệu sản xuất nấm mộc nhĩ và nấm hương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 21:16
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình Nhà Văn hóa xã Phương Viên, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
29/09/2021 15:26
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp giống, vật tư, nguyên liệu thực hiện Dự án phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm nấm mộc nhĩ và nấm hương thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2021 với 1 gói thầu.
29/09/2021 15:26
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố KQMT gói thầu Gói thầu Cung ứng giống, vật tư nông nghiệp, thuốc bảo vệ thực vật với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2020 09:08
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố kết quả gói thầu gói thầu 02: Cung ứng thức ăn hỗn hợp từ 0 đến 3 tuần tuổi, và thức ăn hỗn hợp từ 4 tuần tuổi đến khi xuất chuồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Huế
09/12/2020 15:30
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải TBMT Gói thầu Cung ứng giống, vật tư nông nghiệp, thuốc bảo vệ thực vật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2020 21:15
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thầu Cung ứng giống, vật tư nông nghiệp, thuốc bảo vệ thực vật thực hiện Dự án phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm củ khoai tây thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Phương Viên, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
06/12/2020 20:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Thi công công trình Đường trục thôn Bản Chang thôn Nà Bjooc đoạn từ nhà ông Tuyển đến nhà ông Ngô xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 1 gói thầu.
08/05/2024 09:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường trục thôn Bản Chang thôn Nà Bjooc đoạn từ nhà ông Tuyển đến nhà ông Ngô xã Phương Viên.
06/05/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống, vật tư nông nghiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
29/12/2021 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm trang thiết bị và khánh tiết hội trường của nhà văn hóa thôn (08 thôn), xã Phương Viên, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Linh T và T Chợ Đồn
20/12/2021 23:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua giống, vật tư, nguyên liệu sản xuất nấm mộc nhĩ và nấm hương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP HỢP GIANG
18/11/2021 10:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua giống, vật tư, nguyên liệu sản xuất nấm mộc nhĩ và nấm hương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 21:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp giống, vật tư, nguyên liệu thực hiện Dự án phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm nấm mộc nhĩ và nấm hương thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2021 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 1 gói thầu.
29/09/2021 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 02: Cung ứng thức ăn hỗn hợp từ 0 đến 3 tuần tuổi, và thức ăn hỗn hợp từ 4 tuần tuổi đến khi xuất chuồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Huế
09/12/2020 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu Cung ứng giống, vật tư nông nghiệp, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2020 21:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thầu Cung ứng giống, vật tư nông nghiệp, thuốc bảo vệ thực vật thực hiện Dự án phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm củ khoai tây thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới tại xã Phương Viên, huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 1 gói thầu.
06/12/2020 20:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".