Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 81 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 80 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,13%, Xây lắp 60,87%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.656.016.935 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.519.731.746 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,13%, Xây lắp 60,87%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.656.016.935 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.519.731.746 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi như sau:
- Là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:09
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 09:40
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và bảo hiểm công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 09:11
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Kè sạt lở bờ suối Poong thuộc khu dân cư bản Na Tao, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát với 4 gói thầu.
05/08/2026 09:50
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Kè sạt lở bờ suối Poong thuộc khu dân cư bản Na Tao, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát với 4 gói thầu.
05/08/2026 09:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè sạt lở bờ suối Poong thuộc khu dân cư bản Na Tao, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát.
05/08/2026 09:09
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Đập, kênh mương Piềng Điếm - Pù Ngùa, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát với 6 gói thầu.
30/07/2026 15:52
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đập, kênh mương Piềng Điếm - Pù Ngùa, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát.
30/07/2026 15:15
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án: Xử lý sạt lở đoạn tuyến từ KM88+740 đến KM88+840 quốc lộ 15C (phía Đông Đồn biên phòng Pù Nhi), xã Pù Nhi, tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG HÀ NỘI
13/04/2026 09:16
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán: Tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án: Xử lý sạt lở đoạn tuyến từ KM88+740 đến KM88+840 quốc lộ 15C (phía trước Đồn biên phòng Pù Nhi), xã Pù Nhi, tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
13/04/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG NÔNG NGHIỆP NÔNG THÔN
26/12/2025 16:46
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CTC
17/11/2025 16:39
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TUẤN KIỆT
17/11/2025 16:32
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường Trung học cơ sở Pù Nhi, huyện Mường Lát với 8 gói thầu.
17/11/2025 16:27
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG VINH JSC
26/05/2025 09:30
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm đảm bảo an toàn giao thông) với 2 nhà thầu tham gia.
02/05/2025 09:01
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm đảm bảo an toàn giao thông) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 14:18
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VÂN HP
10/04/2025 15:31
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MTH
10/04/2025 15:29
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, sửa chữa đường giao thông từ bản Na Tao đi bản Cơm, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát với 6 gói thầu.
10/04/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:09
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 09:40
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và bảo hiểm công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 09:11
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Kè sạt lở bờ suối Poong thuộc khu dân cư bản Na Tao, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát với 4 gói thầu.
05/08/2026 09:50
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Kè sạt lở bờ suối Poong thuộc khu dân cư bản Na Tao, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát với 4 gói thầu.
05/08/2026 09:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè sạt lở bờ suối Poong thuộc khu dân cư bản Na Tao, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát.
05/08/2026 09:09
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Đập, kênh mương Piềng Điếm - Pù Ngùa, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát với 6 gói thầu.
30/07/2026 15:52
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đập, kênh mương Piềng Điếm - Pù Ngùa, xã Pù Nhi, huyện Mường Lát.
30/07/2026 15:15
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi công bố kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án: Xử lý sạt lở đoạn tuyến từ KM88+740 đến KM88+840 quốc lộ 15C (phía Đông Đồn biên phòng Pù Nhi), xã Pù Nhi, tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG HÀ NỘI
13/04/2026 09:16
Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán: Tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án: Xử lý sạt lở đoạn tuyến từ KM88+740 đến KM88+840 quốc lộ 15C (phía trước Đồn biên phòng Pù Nhi), xã Pù Nhi, tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
13/04/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 111 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi có quan hệ với 43 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Nhi có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Một chút ghen tuông tốt cho mối quan hệ… luôn luôn tốt khi biết rằng có ai đó sợ sẽ đánh mất bạn… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".