Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Châu như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.788.088.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.788.083.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Châu như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.788.088.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.788.083.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/08/2022 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 8 gói thầu.
13/08/2022 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 8 gói thầu.
13/08/2022 11:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu).
13/08/2022 07:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu);Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ N.
11/08/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT 68 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/07/2022 07:02
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non trung tâm xã Quang Châu, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang. Hạng mục: Nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ.
31/07/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT 68 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Trường Mầm non trung tâm xã Quang Châu, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang. Hạng mục: Nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 6 gói thầu.
31/07/2022 05:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2022 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu, đoạn từ nhà ông Đại qua bãi tập kết rác và đến địa phận giáp phường Hồng Châu. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 8 gói thầu.
14/04/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quang Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Hệ thống thoát nước cống Binh (đoạn từ cống Binh đến cống xóm 8) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 146 ngày 07/08/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng công trình thủy lợi Hưng Yên
07/08/2017 07:05
Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đăng tải TBMT Hệ thống thoát nước cống Binh (Đoạn từ cống Binh đến cống xóm 8) (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 126 ngày 10/07/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
10/07/2017 04:37
Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình Nâng cấp cải tạo Đài tưởng niệm Liệt sỹ xã Quảng Châu, thị xã Sầm Sơn (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 122 ngày 01/07/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/07/2016 06:11
Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đăng tải TBMT Nhà văn hóa thôn 2, xã Quảng Châu, thành phố Hưng Yên (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 35 ngày 29/02/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/03/2016 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/08/2022 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 8 gói thầu.
13/08/2022 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 8 gói thầu.
13/08/2022 11:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu).
13/08/2022 07:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ Nghĩa trang Lò Gạch đến ngã ba cạnh nhà ông Quang và đoạn từ nhà ông Lừng đến giáp ranh khu phố Nam Tiến, phường Hồng Châu);Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 1 xã Quảng Châu (đoạn từ N.
11/08/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT 68 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/07/2022 07:02
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non trung tâm xã Quang Châu, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang. Hạng mục: Nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ.
31/07/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN PHÁT 68 đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Trường Mầm non trung tâm xã Quang Châu, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang. Hạng mục: Nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 6 gói thầu.
31/07/2022 05:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2022 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu, đoạn từ nhà ông Đại qua bãi tập kết rác và đến địa phận giáp phường Hồng Châu. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Châu với 8 gói thầu.
14/04/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Châu đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Châu có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự dối trá sẽ giết chết tình yêu, song chính sự thẳng thắn sẽ giết nó trước. "
D. Hemingway