Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.369.190.274 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.239.853.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.369.190.274 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.239.853.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long.
27/07/2022 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG TRÀ
27/07/2022 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẰNG NGA
27/07/2022 15:06
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 15:21
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông Quảng Hòa - Quảng Long đoạn từ đầu đường 504 (Cầu Lộc Xá) đến chợ Sòng xã Quảng Long, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với 5 gói thầu.
18/02/2022 10:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Quảng Hòa - Quảng Long đoạn từ đầu đường 504 (Cầu Lộc Xá) đến chợ Sòng xã Quảng Long, huyện Quảng Xương.
18/02/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo (dự án chăn nuôi)-chương trình 30a (dự án 1-tiểu dự án 3) năm 2020 xã Quang Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với 1 gói thầu.
26/11/2020 10:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo dự án chăn nuôi - chương trình 30a ( dự án 1 - tiểu dự án 3) năm 2020 xã Quang Long.
26/11/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Long, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2020 23:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh mương nội đồng xã Quảng Long, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa.
19/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quang Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG TRÀ
27/07/2022 16:06
Ủy ban nhân dân xã Quang Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG TRÀ
27/07/2022 15:08
Ủy ban nhân dân xã Quang Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẰNG NGA
27/07/2022 15:06
Ủy ban nhân dân xã Quang Long đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn xã Quang Long với 1 gói thầu.
06/12/2021 09:24
Ủy ban nhân dân xã Quang Long đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo( Dự án trồng trọt) chương trình 30a với 1 gói thầu.
26/11/2020 09:44
Ủy ban nhân dân xã Quang Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
31/07/2019 17:02
Ủy ban nhân dân xã Quang Long đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2019 16:53
Ủy ban nhân dân xã Quang Long đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/07/2019 09:38
Ủy ban nhân dân xã Quang Long công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cung ứng dịch vụ Chung Thủy
19/07/2019 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long.
27/07/2022 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG TRÀ
27/07/2022 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẰNG NGA
27/07/2022 15:06
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 15:21
Bên mời thầu UBND xã Quảng Long đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông Quảng Hòa - Quảng Long đoạn từ đầu đường 504 (Cầu Lộc Xá) đến chợ Sòng xã Quảng Long, huyện Quảng Xương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với 5 gói thầu.
18/02/2022 10:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Quảng Hòa - Quảng Long đoạn từ đầu đường 504 (Cầu Lộc Xá) đến chợ Sòng xã Quảng Long, huyện Quảng Xương.
18/02/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo (dự án chăn nuôi)-chương trình 30a (dự án 1-tiểu dự án 3) năm 2020 xã Quang Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với 1 gói thầu.
26/11/2020 10:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo dự án chăn nuôi - chương trình 30a ( dự án 1 - tiểu dự án 3) năm 2020 xã Quang Long.
26/11/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Long, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2020 23:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh mương nội đồng xã Quảng Long, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa.
19/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Long có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kẻ lấy thần thế chơi với nhau, thần thế đổ là hết bạn; kẻ lấy của cải chơi với nhau, của cải tan là mất bạn. "
Vân Trung Tư