Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.178.110.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.174.514.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.178.110.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.174.514.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 51 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 48 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 15:22
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Đường giao thông, mương thoát nước tuyến từ đường Ninh Nhân Hải đến đường Ninh Nhân Hải Bắc Cung, xã Quảng Ninh với 5 gói thầu.
19/08/2026 14:37
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông, mương thoát nước tuyến từ đường Ninh Nhân Hải đến đường Ninh Nhân Hải Bắc Cung, xã Quảng Ninh.
19/08/2026 14:14
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG PHÁT
07/08/2026 17:16
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HOÀNG HIỆP
07/08/2026 17:10
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Quảng Hải, xã Quảng Ninh, tỉnh Thanh Hoá Ninh với 3 gói thầu.
07/08/2026 17:04
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Quảng Hải xã Quảng Ninh, tỉnh Thanh Hoá.
07/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Quảng Nhân, xã Quảng Ninh; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng, xây mới nhà vệ sinh giáo viên, cổng, tường rào, khuôn viên sân và các hạng mục phụ trợ khác.
07/08/2026 15:15
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGỌC HÀ 36
05/08/2026 16:12
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG ĐÃI
05/08/2026 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu; Chi phí thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG LAM SƠN
03/07/2024 16:03
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TV VÀ XD TÂN PHÁT ĐẠT
03/07/2024 16:01
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUÂN NAM
03/07/2024 15:49
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2024 16:32
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 3: thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2024 16:50
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Mở rộng, nâng cấp đường Ninh - Nhân - Hải, xã Quảng Ninh, huyện Quảng Xương; Hạng mục: Hoàn trả tường rào, cổng ngõ, bán bình với 5 gói thầu.
14/05/2024 15:55
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở rộng, nâng cấp đường Đức Ninh, xã Quảng Ninh, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Hoàn trả tường rào, cổng ngõ với 5 gói thầu.
11/08/2023 12:55
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ trạm bơm Ninh Dụ đi thôn Thọ Thái, xã Quảng Ninh, huyện Quảng Xương; Hạng mục: Nền, mặt đường và rãnh thoát nước với 5 gói thầu.
02/11/2022 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 15:22
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Đường giao thông, mương thoát nước tuyến từ đường Ninh Nhân Hải đến đường Ninh Nhân Hải Bắc Cung, xã Quảng Ninh với 5 gói thầu.
19/08/2026 14:37
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông, mương thoát nước tuyến từ đường Ninh Nhân Hải đến đường Ninh Nhân Hải Bắc Cung, xã Quảng Ninh.
19/08/2026 14:14
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG PHÁT
07/08/2026 17:16
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HOÀNG HIỆP
07/08/2026 17:10
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Quảng Hải, xã Quảng Ninh, tỉnh Thanh Hoá Ninh với 3 gói thầu.
07/08/2026 17:04
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Quảng Hải xã Quảng Ninh, tỉnh Thanh Hoá.
07/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Quảng Nhân, xã Quảng Ninh; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng, xây mới nhà vệ sinh giáo viên, cổng, tường rào, khuôn viên sân và các hạng mục phụ trợ khác.
07/08/2026 15:15
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGỌC HÀ 36
05/08/2026 16:12
Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG ĐÃI
05/08/2026 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Quảng Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hỏi thế gian tình là gì? Tình trên đời này ai có thể nói rõ ràng được đây, chúng ta đơn phương tình nguyện cho rằng mình được định sẵn để gặp người ấy. Luôn cho rằng chỉ cần có dũng khí sẽ vượt qua mưa gió, nhưng chúng ta lại luôn bị dòng thác hiện thực vùi đến rã rời, nửa chừng dang dở con dốc, nhưng cuối cùng không đủ dũng khí địch lại số phận trêu đùa, đành than rằng là do không có duyên, sát cánh liền cành chỉ còn là ước nguyện của ngày hôm đó. "
Phỉ Ngã Tư Tồn